GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เติมเงินแล้วเหมือนมันขัดข้องแล้วไม่ได้โซลอ่ะค่ะ  (อ่าน 323 ครั้ง)
io_mio
บุคคลทั่วไป
เติมเงินแล้วเหมือนมันขัดข้องแล้วไม่ได้โซลอ่ะค่ะ
« เมื่อ: 06-05-2007, 08:19:50 »

กดเติมเงินด้วยเอแคชก็เข้ามาถึงหน้าเลือกว่าจะเอาวันหรือเอาโซลก็กดเลือกโซลอ่ะค่ะ มันก็เหมือนกำลังโหลดแล้วทีนี้ก็ขึ้นมาเหมือนขัดข้องไรไม่รู้ แล้วพอจะกดเติมใหม่ก็ขึ้นข้อความมาว่าบัตรนี้เติมเงินไปแล้วอ่ะค่ะ
ไปดูในเกมวันก็ไม่เพิ่ม โซลก็ไม่เพิ่มค่ะ
ช่วยตรวจสอบดูทีนะคะ เติมเมื่อเวลา 7 โมงกว่าๆ 6/5/2550
ชื่อ io_mio  ไอดี  llllilolll
ขอบคุณค่ะ Wink
Nize
Asura Administrator
Sr. Member
*

Re: เติมเงินแล้วเหมือนมันขัดข้องแล้วไม่ได้โซลอ่ะค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 06-05-2007, 12:04:29 »

แก้ไชให้แล้วครับ

ไม่ว่าจะตัดสินใจแบบไหนก็โดนด่า ดังนั้นจงตัดสินใจทำสิ่งที่ถูกต้อง
อุปสรรคของความเปลี่ยนแปลง คือความเคยชิน
www.facebook.com/BankDebuz
www.twitter.com/BankDebuz
io_mio
บุคคลทั่วไป
Re: เติมเงินแล้วเหมือนมันขัดข้องแล้วไม่ได้โซลอ่ะค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 06-05-2007, 13:02:01 »

ได้รับแล้ว ขอบคุณมากๆค่ะ (ตกใจมากเลย) Cheesy
ป้าย:
หน้า: [1]