GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: พอโรลแบคแล้วเข้าไอดีไม่ได้เลยค่ะ!!  (อ่าน 204 ครั้ง)
—•`Sn๏wTeAr.+*
Newbie
*

พอโรลแบคแล้วเข้าไอดีไม่ได้เลยค่ะ!!
« เมื่อ: 05-04-2008, 11:55:24 »

เป็นไอดีที่เพิ่งสมัครแล้วเริ่มเล่นเมื่อไม่กี่วันก่อนน่ะค่ะ  Sad

พอวันนี้มาเข้า ก็ขึ้นว่า "ชื่อผู้ใช้หรือรหัสผ่านไม่ถูกต้อง" ทั้งๆ ที่ก็ใส่เหมือนตอนแรกที่เข้าได้ทุกประการน่ะค่ะ  Huh?

เพิ่งได้ข่าวจากเพื่อนว่ามีการโรลแบค การโรลแบคนี่ถึงกับทำให้ไอดีหายเลยเหรอคะ?  Wink

ID : snowtear

ช่วยดูให้ทีนะคะ  Wink
—•`Sn๏wTeAr.+*
Newbie
*

Re: พอโรลแบคแล้วเข้าไอดีไม่ได้เลยค่ะ!!
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-04-2008, 13:36:50 »

หลายวันผ่านไปแล้วมันก็ยังเข้าไม่ได้เลยอ่ะค่ะ  Sad

เข้าเกมไม่ได้ แต่เข้าบอร์ดได้ งงเลยค่ะ  Huh?

ช่วยดูให้ทีนะคะ  Wink
ป้าย:
หน้า: [1]