GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ  (อ่าน 470 ครั้ง)
ณัฐพงษ์ จุ้ยบาง
Newbie
*

ประกาศ
« เมื่อ: 31-03-2008, 15:46:52 »

ใครเป้นGMหรือทีมงาน ช่วยหน่อยนะคับ ผมก็ผู้ใหญ่แล้วทำงานเกี่ยวกับเกมonlineด้วย ไม่เคยเห็นเกมไหนด่าโครตเก่งเท่าเกมนี้ ตัวละครชื่อ -Ni_CHi_Ko- เรื่องมีอยู่ว่า ผมตีมังกรอยู่ แล้วผมก็ว่าอีกคนที่มาช่วยว่า "มาช่วยทำไม" แล้วคนที่ใช้ชื่อตัวละครนี้อยู่ข้างๆ กับมาด่าผม ว่าผม เก๋าปะ โง่รึไง ไม่รู้รึไงว่าเกมนี้ถ้าช่วยได้% อันนี้ผมรู้ แต่ไม่รู้ว่าเขามาด่า มาว่าผมทำไม ทั้งแค่บอกอีกคนว่า "มาช่วยทำไม" ผมก็เล่นเกมมาเยอะ อายุผมก็ผู้ใหญ่กว่าเขามากๆ เขาบอกว่าเวลเขา71 เงินก็เยอะแยะ บอกผมเพื่ออะไร เขาบอกว่าเปิดร้ามเกมอยู่ เชียงราย ผมมาเพื่อเล่นผ่อนคลายจากทำงาน แต่กลับมาโดนเด็กที่ไหนไม่รู้มาด่า คนเราโดนด่าก็อดไม่ได้ ก็เลยต้องด่าแรงๆ แทนที่จะขอโทษ ไม่มีคำขอโทษเลย เขาบอกว่าเพิ่มจบ ป.ตรีมา สถาบันดี แต่จบมาใช้สมองไม่เป็น ผมจึงวอนขอร้องเถอะคับ ทำไงก้ได้ไม่ให้ด่ากันได้ แล้วตัวละครชื่อนั้น ก็ทำไงก็ได้ให้เขาบทเรียน ผมตัวละครชื่อ boat100 คับ

ขอบคุณ ทีมงานทุกคนล่วงหน้าด้วยนะครับ Angry Angry
ป้าย:
หน้า: [1]