GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ดกมส์นี้เหงว่าจะปิดให้บริการแล้ว  (อ่าน 1846 ครั้ง)
gmnews.th.gs
Jr. Member
**

ดกมส์นี้เหงว่าจะปิดให้บริการแล้ว
« เมื่อ: 24-03-2008, 12:08:20 »

ผมลองไปถามจีเอ็มผู้สร้างมาอ่ะค๊าบเขาบอกว่าจะปิดโปรเจ็คนี้แล้ว(ตอนแรกเขาก็เขียนว่าในmนะเขาเขียนว่ารับสมัครคนอยากสร้างเกมส์พอผมลองไปสมัครเขาก็บอกว่าต้องเก่งโปรแกรมนี้ด้วยนะผมก็ไม่เก่งด้วยพอมาอีกวันผมก็ถามเขาก็บอกว่าเขาจะโยนโปรเจ็คนี้ให้ผมแต่ผมไม่เอาแล้วเขาก็บอกว่าเขาไปสร้างเกมส์แนวfpsเป็นโปรแกรมสำเร็จรูป(ไม่แน่ใจนะว่าจะปิดจิงหรือป่าว))

parkza-pk.hi5.com
www.gmnews.th.gs
โสภณัฐ ธีรศาสตร์ศิลป์
Jr. Member
**

เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นู๋จาครองโลก...เอิ๊ก!

Re: ดกมส์นี้เหงว่าจะปิดให้บริการแล้ว
« ตอบ #1 เมื่อ: 16-04-2008, 14:34:37 »

เฮ้ย!!!!!!!ทำงี้ได้ไงอ่ะ แล้วอย่างนี้ที่อุตส่าเล่นมาเลือดตาแทบกระเด็นล่ะ กว่าจะเวล21เอยไหนจะหาที่เกบจนเวล41เอย งี้ก็ตายดิ

http://forum.gameindy.com/index.php/topic,16383.msg150568.html#msg150568

นี่นิยายของผม ฝากไว้ด้วยนะงับ อ่านง่ายๆครับสำหรับคนที่เล่นจะเข้าใจว่าที่ไหนเป็นที่ไหนเองแหละครับ ส่วนคนที่ไม่ค่อยได้เล่นผมก็อธิบายคร่าวๆไว้ละครับ
ป้าย:
หน้า: [1]