GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รูปม่อนแอบแบ๊ว!! (ไม่ได้ลงสี แถมยังไม่ค่อยสวยด้วย แหะๆ)  (อ่าน 1236 ครั้ง)
-NosS- <เนตรมรกต>
Jr. Member
**

รูปม่อนแอบแบ๊ว!! (ไม่ได้ลงสี แถมยังไม่ค่อยสวยด้วย แหะๆ)
« เมื่อ: 13-03-2008, 15:19:35 »

หลังจากเห็นผลงานของพี่ๆแต่ละคน
เราก็เลยไปดื่มน้ำยาฮึดสู้..
อิอิ แต่ทำได้ดีที่สุดก็เท่านี้แหละค่ะ *-*   Sad
ป.ล. เครื่องสแกนเขาไว้ทำงานกัน เลยใช้กล้อง webcam มาถ่ายก่อน แหะๆ.. ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่นะคะ สเกลก็ไม่ค่อยดี (..รู้ตัวดี..)

ม่อนกระบือแอ๊บแบ๊ว >0< อิอิ

ม่อนขวดเหล้า มือซ้ายไว้ต่อย มีโอกาสทำให้เราติดสตัน
มือซ้ายเป็นปากฉลาม ไว้แทงฉัวะๆ

ส่วนอันนี้ หมูบินได้ >0<

อันนีไม่ใช่ผีหัวขาดนะ เป็นม่อนสองตัว ตัวบนมันเด้งๆดึ๋งๆได้ เอาไว้เป็นม่อนเวลต่ำๆสำหรับดาเดท อิอิ
ส่วนอันล่างไว้ในสุสาน (เสื้อลอยได้ *0*)[ดูดีๆนะ ตรงมือของเสื้อ มันมิใช่มือ แต่เป็นตาต่างหาก *0*]

ส่วนอันนี้ก็ม้าขาลีบ

ฝากเนื้อฝากตัวฝากหัวใจและตับไตไส้พุงด้วยนะคะ ^w^
(มาบริจาคอวัยวะเน่อ [แปก!!])

(ถ้ารุปนี้ไม่ชัด ก็คลิกที่รูปแล้วกันนะคะ มันอาจจะขยายใหญ่หน่อย)

ป.ล. เฮ้อ.. ชุ่ยซะไม่มีทำตอนตี2 มันเลยออกแนวเพ้อฟัน อยากบินงิ >w<

~~ให้กำลังใจหนูหน่อยค่ะ~~
มือสมัครเล่นหัดแต่งนิยายอ่ะค่ะ
index_t10986.0.html
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: รูปม่อนแอบแบ๊ว!! (ไม่ได้ลงสี แถมยังไม่ค่อยสวยด้วย แหะๆ)
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-03-2008, 15:23:00 »

มอนตัวสุดท้ายชื่ออะไรดีอ่า  Huh?เทพคุมกฎดีป่าว

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
-NosS- <เนตรมรกต>
Jr. Member
**

Re: รูปม่อนแอบแบ๊ว!! (ไม่ได้ลงสี แถมยังไม่ค่อยสวยด้วย แหะๆ)
« ตอบ #2 เมื่อ: 14-03-2008, 21:33:19 »

ภาพสุดท้ายมันคือนางฟ้าของเราอ่ะ *0*
รหัส 55041 (ใครไขรหัสได้ เดี๋ยวจุ๊บทีนึง อิอิ ^w^)

~~ให้กำลังใจหนูหน่อยค่ะ~~
มือสมัครเล่นหัดแต่งนิยายอ่ะค่ะ
index_t10986.0.html
WolfKung
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 17-03-2008, 20:26:48 »

ชอบตัวแรก  รัก
ป้าย:
หน้า: [1]