GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมงานไมปิดนรกบ่อยจังครับ รู้สึกปิดทุกวนเลยนะครับ(นรก)  (อ่าน 516 ครั้ง)
อานนท์ เปลี่ยนขำ
Jr. Member
**

anon อาสานรกสุดหล่อ

ทีมงานไมปิดนรกบ่อยจังครับ รู้สึกปิดทุกวนเลยนะครับ(นรก)
« เมื่อ: 13-03-2008, 09:41:37 »

ขอความเห็นใจชาวนรกด้วย ปิดไม่กล่าวสักคำเลยคิดจะปิดก็ปิด จะเปิดก็เปิด เเบบนี้เเย่สิครับหรือต้องการจะบีบให้คนไปเล่นเซิฟสวรรค์ เเบบนี้ไม่ไหวนะครับ เเล้วปิดที2 3 ช.ม เเบบนี้ไม่ไหวนะครับ  ขอความเห็นใจด้วย
ปล.ปิดเเบบนี้จบเห่ทั้งเชิฟทีมงานก็น่าจะรู้

@_@ยืuงงใuวงตีu@_@
Jr. Member
**

Re: ทีมงานไมปิดนรกบ่อยจังครับ รู้สึกปิดทุกวนเลยนะครับ(นรก)
« ตอบ #1 เมื่อ: 13-03-2008, 09:42:06 »

ขอความเห็นใจเถอะพี่ทีมงานคนจะเลิกเล่นหมดเเล้ว

Jr. Member
**

Re: ทีมงานไมปิดนรกบ่อยจังครับ รู้สึกปิดทุกวนเลยนะครับ(นรก)
« ตอบ #2 เมื่อ: 13-03-2008, 09:43:15 »

ปิดที ปิดยาว 2  3ช.ม เเบบนี้ไม่ไหว

Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 13-03-2008, 09:44:31 »

จะปิดอะไรขอให้บอกกันบ้าง

Ohm™
Asura Tester
Sr. Member
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 13-03-2008, 09:49:28 »

โทรไปคอลเซ็นเตอเลยดิ นน เราก้อไม่ไหว

Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 13-03-2008, 09:50:08 »

เหอะๆๆถ้าทีมงานเข้ามาดูก็ขอให้เเก้ด้วยนะครับเเบบนี้คนเขาเบื่อกันเเล้ว

StraWBerry <..แพรวซัง..>
Newbie
*

~PraW_chaN~ ยัยแพรวจอมซ่า ♫

« ตอบ #6 เมื่อ: 13-03-2008, 10:07:55 »

Wink  แง้ๆๆๆ แพรวทนมะไหวแว้ว  นรกปิดทุกวันเลย ช่วยแก้ไขทีนะคะ ไม่ไหวเลยคะ   Cry

อดิศักดิ์ พันธ์เกษกรณ์
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 13-03-2008, 10:14:42 »

Shockedเดียวนี้นรกเขาเปิดให้เล่นกลางคืนเเววตั้งเเต่เทียงคืนถึง9โมงเช้าเเล้วกปิดต้องกลางวัน Huh?
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 13-03-2008, 10:31:08 »

เอะอะอะไรก็อ้างว่าเป็นเชิฟทดสอบอ้างพร้อยๆถ้าเกิดคุณเป็นอย่างพวกเรามั้งคุณจะว่ายังไง ทดสอบก็รู้อยู่เเต่นี่มันปิดเเบบไม่ถึงนาทีก็ปิดถ้าคิดว่าเป็นเชิฟทดสอบถ้ามาอ้างพร้อยว่าเชิฟสิครับ
ปล.เรียนมาก็สูงคิดหน่อย

Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 13-03-2008, 10:34:17 »

อ้าวเด๋วก็รู้ว่าชาวนรกคิดอยากไรกับเชิฟทดสอบ

oOHoneySuckleOo
Jr. Member
**

« ตอบ #10 เมื่อ: 13-03-2008, 11:03:48 »

มันคงน่าเห็นใจถ้าบ่นในลักษณะอื่น เพราะเค้าก้อเตือนไว้แล้วก่อนเล่น

ปล. คุณ Leaf อย่าเถียงกับเด็กเลย เหอๆ อธิบายเป็นการเป็นงานไปเค้าก้อไม่เข้าใจหรอก  Huh? ปล่อยเค้าไว้ในกระทู้นี้ เหมือนเสียงพึมพัมที่พวก GM ไม่ตอบ เพราะมันซ้ำซากอะนะ

ที่แห่งนั้นงามจริงควรคู่เทพธิดา น้อมส่งเสด็จสู่สวรรคาลัย
Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 13-03-2008, 12:02:51 »

คุณเป็นใครมาจากไหนถึงมาว่าผมว่าเด็กน้อย ไม่เกี่ยวไรกับคุณสักหน่อย ถ้าพี่ไม่ออกความคิดเห็นก็ไม่เสียหายอะไรนะครับ
เเล้วคุณรู้เเล้วรึว่าผมจบมาจากไหน

ปล.เด็กน้อยเเล้วไง ใครจะไปฉลาดเท่าคุณเล่า

Jr. Member
**

« ตอบ #12 เมื่อ: 13-03-2008, 12:09:55 »

ผมก็ไม่ได้ไปด่าพ่อล้อเเม่ใครนะครับ ไม่พูดก็ไม่เสียหายนะคุณ
ปล.พูดมากเสียมากพูดน้อยเสียน้อยไม่พูดเลยดีกว่า

Jr. Member
**

« ตอบ #13 เมื่อ: 13-03-2008, 12:13:20 »

หน้าอย่างคุณจะทำไรได้ก็ได้เเค่ติบอร์ไปวันนึง ใครจะไปฉลาดเท่าคุณเล่า

oOHoneySuckleOo
Jr. Member
**

« ตอบ #14 เมื่อ: 13-03-2008, 12:18:59 »

อ้างจาก: อานนท์อาสานรกสุดหล่อ ที่ 13-03-2008, 12:02:51
คุณเป็นใครมาจากไหนถึงมาว่าผมว่าเด็กน้อย คุณอย่าทำตัวเป็นหมาติชมบอร์สิ ไม่เกี่ยวอะไรกับคุณสักหน่อย

ปล.เด็กน้อยเเล้วไง

ใช้ภาษาสุภาพหน่อย ที่ว่าเด็กเนี่ย การไม่ควบคุมอารมณ์ก็ 1 นะ

คนดีๆ เค้าไม่ว่าคนอื่นแบบนี้หรอกค่า..(ไม่ได้ด่าพ่อล่อแม่ใครแต่ว่าเราเปนหมาเนี่ยน้าค้า คำว่าเด็กสำหรับผู้ใหญ่พูดเนี่ย

ด่าหรอค้า เดือดร้อนจังน้า แล้วพวกที่อยู่ในชีวิตจริงของคุณเรียกคุณว่าเด็กนี่ด่าป่าวค้า ก็ฉันแก่กว่าเยอะอ่าค่า)

ทำตัวเป็นหมาติชมบอร์ = อะไรหรอแปลหน่อย เราไม่เข้าใจอ่า

มันมีภาษาแบบนี้ด้วยเหรอ  woon

ผิดถูกว่าไปตามผิด ... เราเห็นว่าคุณผิด และอายุแค่ 15 มันก็เด็กจริงๆ อะนะ

เด็กน้อยแล้วไง = เด็กไง   ....  แค่นี้ไม่เข้าใจหรอ

อ้างจาก: อานนท์อาสานรกสุดหล่อ ที่ 13-03-2008, 12:13:20
หน้าอย่างคุณจะทำไรได้ก็ได้เเค่ติบอร์ไปวันนึง ใครจะไปฉลาดเท่าคุณเล่า

แน่นอนฉันฉลาดกว่าคุณ เพราะฉันจบมหาลัยแล้วค่า วันๆ ทำงานค่า ไม่ได้แค่ติบอร์ดไปวันนึงนะค้า

แล้วคุณทำไรค้า Huh???  อายุ 15 เรียน ม.3- 4 ปิดเทอมเล่นเกม ขอเงินคุณแม่

อ่านความคิดในการตอบน่าจะเข้าใจนะค้า หรือรอสักอายุ 25 ค่อย Save หน้านี่ไว้แล้วมาอ่านนะค้า

ปล. เตือนคนอื่นอย่าเถียงกะเด็ก มาเถียงเสียเอง ฉานไม่เข้ามาตอบแร้วนะ เวงกำ  ไปแล้วนะ บ่นไปเถอะค่า

ที่แห่งนั้นงามจริงควรคู่เทพธิดา น้อมส่งเสด็จสู่สวรรคาลัย
ป้าย:
หน้า: [1] 2