GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สิ้งที่ผมเสนอ ผมเชื่อว่านักเวททุกคนต้องการ คลิกเลย!!  (อ่าน 436 ครั้ง)
chin_Inw
Newbie
*

สิ้งที่ผมเสนอ ผมเชื่อว่านักเวททุกคนต้องการ คลิกเลย!!
« เมื่อ: 12-03-2008, 10:50:31 »

Sad ผมอยากให้มี ยาฟื้นmp ในราคาบิลล่าอะครับ  Sad

เวลาเก็บเวลจะสะดวกขึ้นเยอะเลยครับ เพราะเวลาMP ก็ไม่ต้องมานั่งรออะคับ   Embarrassed

แล้วถ้ามียาฟื้นmp แบบราคาบิลล่า   รัก

ผมเชื่อว่า คนในเกมส์ จะมีกำลังใจเกบเวลอีกเยอะเลยครับ  Evil
 Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

Angryงดให้ความช่วยเหลือกับผู้ที่ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง Angry                                         รัก  ปล.แม่ของแฟนผมเป็นอาจารย์สอนภาษาไทย ฮิๆ  รัก
อดิศวร์ ศรีพล
Newbie
*

Re: สิ้งที่ผมเสนอ ผมเชื่อว่านักเวททุกคนต้องการ คลิกเลย!!
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-03-2008, 11:33:46 »

ก็มีนะ 510 บิลล่า ใช่ ใช่ ใช่
เพิ่มmp10
SeSSiE
Asura Special
Hero Member

(">,,<)(◡‿◡✿) ~ `

Re: สิ้งที่ผมเสนอ ผมเชื่อว่านักเวททุกคนต้องการ คลิกเลย!!
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-03-2008, 11:41:49 »

มียาฟื้น mp ค่ะ

สามารถนำส่วนผสมทำได้ที่ พ่อมด.. ที่อยู่มุมล่างซ้ายสุด ที่ ค่ายจอมเวทย์(ที่เปลี่ยนแคสเตอร์) อ่ะคะ

ส่วนประกอบ ลองดูที่ npc นะคะ รู้สึกว่าจะ + เงิน บิลล่า นิดหน่อยค่ะ ^^
แฟนบลิง
Jr. Member
**

รักชายนี่ไม่ไหวแล้วสัญญาว่าจะรักตลอดไป

« ตอบ #3 เมื่อ: 12-03-2008, 15:38:17 »

อ๊ะถูกกกก  ถูกมากกก

รัก รัก รัก รัก

คิดถึงที่สุดไม่ไหวแล้ว จะรักตลอดไปๆ
What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

« ตอบ #4 เมื่อ: 12-03-2008, 18:11:32 »

ตีเอาจากลิงที่ทะเลครับ  Smiley

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
~__..Zenkai..__~
Asura Tester
Full Member
*

การก้าวเดิน จะทำให้เรารู้อะไรได้มากขึ้น~

« ตอบ #5 เมื่อ: 12-03-2008, 21:39:35 »

คิดว่ามีอยู่นะ...  แต่แพง และเพิ่มน้อยไปหน่อย

- ลูกมะพร้าว  เพิ่ม 30                        .....ลิงแสม นามว่า "แซม" ริมทะเล เรดคลิฟ
- องุ่น (หรือผลไม้อะไรซักอย่าง)  เพิ่ม 10   .....ซื้อที่คนขายผลไม้  ตลาด เซาเทิร์น ฟอร์ท
- น้ำยาเพิ่มพลังเวทย์  เพิ่ม 30               .....มีเควสให้ทำกับ พ่อมด มุมล่างซ้าย ของ ค่ายพักจอมเวทย์

Jack Sparrow  เขายังใช้ยี่ห้อ  Adidas
...
คำถาม  :  แจ๊ค ดิ สปอยเลอร์... ใช้ยี่ห้ออะไร ?
แล้วคุณล่ะ ใช้เหมือนของแจ๊ค หรือแค่ "ของก๊อป"
Evil
กูลภักดิ์ แสนชนะ
Hero Member

ไม่เคยไม่กล้า ก้มหน้าไม่เป็น

« ตอบ #6 เมื่อ: 12-03-2008, 21:57:05 »

มีอีกอานคนม่ะค่อยรู้
ขนมปัง500บิลล่า เพิ่มmp10 hp20

SeSSiE
Asura Special
Hero Member

(">,,<)(◡‿◡✿) ~ `

« ตอบ #7 เมื่อ: 13-03-2008, 14:54:49 »

อีกอันสมุนไพรสีฟ้า เพิ่ม.. เท่าไหร่หว่า 3-7 มั้ง

สมุนไพรอื่นด้วย จำสีไม่ได้

แล้วก็.. ฟักทอง ก็เพิ่มนะ
ป้าย:
หน้า: [1]