GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มี ระบบสัตว์เลี้ยงครับ  (อ่าน 190 ครั้ง)
WarGod
Jr. Member
**

อยากให้มี ระบบสัตว์เลี้ยงครับ
« เมื่อ: 09-03-2008, 18:54:15 »

Smiley  1. ควรมีระบบจับสัตว์ มาเลี้ยงครับ ผมว่า คงน่าเล่นมาก  Sad
      2. สัตว์เลี้ยง มีความสามารถแฝง  อันนี้ผมว่าก็น่าสนุกนะ
        3. มีระบบเก็บเลเวลให้สัตว์เลี้ยง  ให้สัตว์เลี้ยงช่วยสู้ ช่วยเวล อันนี้ผมว่าเจ๋งมาก  Evil
       4. รวมๆแล้ว ถ้าเกิดระบบสัตว์เลี้ยงขึ้นมาจริงๆ ผมจาเล่นเกมนี้ตลอดชีพเรย หุหุ รัก
ป้าย:
หน้า: [1]