GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากไห้เวลาเติมตังในสวรรค์แล้วในนรกได้เยอะกว่าสวรรค์อ่ะครับ  (อ่าน 174 ครั้ง)
olo
Jr. Member
**

อยากไห้เวลาเติมตังในสวรรค์แล้วในนรกได้เยอะกว่าสวรรค์อ่ะครับ
« เมื่อ: 09-03-2008, 12:15:04 »

อยากไห้เวลาเติมตังในสวรรค์แล้วในนรกได้เยอะกว่าสวรรค์อ่ะครับเพราะคนจะได้มาเล่นเยอะๆทอสอบกันเยอะๆเพราะจากที่ดูในเถื่อนคนไปเล่นเพราะเงินโซล 1m นี่หล่ะเพราะยังไงเงินมันก็ไม่ได้ไปไหนยังไงมันก็รีอยู่แล้วอ่ะช่วยพิจรณาด้วยจ่ะ
ป้าย:
หน้า: [1]