GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลงGMจะทำให้ไหม -เทรเชอร์ น่ะ- ตอบหน่อยเถอะนะ  (อ่าน 217 ครั้ง)
มาริสา ปกทอง
Newbie
*

ตกลงGMจะทำให้ไหม -เทรเชอร์ น่ะ- ตอบหน่อยเถอะนะ
« เมื่อ: 09-03-2008, 06:20:03 »

สกิลเทรเชอร์ปรับใหม่เต็มเลย มีมาใหม่ด้วยแต่ทำไมทีตอนช่วงรีไม่ให้เทรเชอร์รีสกิลบ้างล่ะ วิ ยังได้รีเลย แล้วจะถามเรื่องสกิลสะเดาะกุญแจตกลงมันยังไงกันแน่ ***ตกลงจะให้ได้มานาจากการใช้ หรือจะเสียมานา***   บอกทีเดิมมานาก้อน้อยเต็มทน+กับต้องนั่งนานมากเวลารอฟื้นฟูเลือด+มานาแล้วไหงจะเปิดหีบทียังต้องมาเสียมานาอีก                เราอัพไป9เหรียญรู้สึกเสียดายที่อยู่ๆมาเปลี่ยนกะทันหัน แบบนี้จีเอ็มควรออกมารับผิดชอบไหมเพราะจีเอ็มได้ปรับสกิลใหม่กะทันหัน เพราะตอนนี้ไม่อยากได้สกิลสะเดาะกุญแจแล้ว(เพราะมันไม่เหมือนเดิมนี่นารับไม่ได้) ขอแค่รีสกิลได้ไหมตอนนี้เล่นเทรเชอร์ไม่สนุกเลยแระไม่ได้เล่นเลยนั่งรออยู่ว่าเมื่อไหร่จะให้เทรเชอร์ได้รีสกิล คนที่เพิ่งจะเปงเทรเชอร์คงไม่มีปัญหา แต่คนที่เล่นมาก่อนหน้ามีปัญหานะกับสกิล โดยเฉพาะสกิลปืนที่มาใหม่ แต่เรามีปัญหากะสกิลที่เราบอกมาก*เหมือนเสียฟรีไป9เหรียญ  >><<<< เราเห็นคนมาขอให้รีสกิลเทรเชอร์หน่อยก้อเงียบ -------- ' ตกลงเราไม่รู้จะรอดีไหมเพราะไม่ได้รับคำตอบเลยจะให้กินยา รีสกิลก้อคงไม่แน่ๆไม่ได้ตังเยอะขนาดนั้น(แพงไป) ถ้าไม่ได้จริงๆคงไม่เล่นแระก้ได้ ถ้าเราทำให้ลำบากใจน่ะนะ ขอบพระคุณล่วงหน้า
ป้าย:
หน้า: [1]