GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีคำสั่ง "ปิดแสดงค่าประสบการณ์-ปิดแสดงไอเท็มที่เก็บได้"  (อ่าน 209 ครั้ง)
GPower
Newbie
*

อยากให้มีคำสั่ง "ปิดแสดงค่าประสบการณ์-ปิดแสดงไอเท็มที่เก็บได้"
« เมื่อ: 09-03-2008, 02:50:21 »

เวลาตีม่อนเป็นชุด ค่าประสบการณ์-การงาน-ไอเท็ม ขึ้นมาทีเป็น 20 บรรทัด
ทำให้ข้อความที่เพื่อนคุยมาหายไปเลย อ่านไม่ทัน...
จึงอยากให้มีคำสั่ง ไม่แสดงผลค่าประสบการณ์-การงาน-ไอเท็ม ให้แสดงเฉพาะข้อความที่คนคุยกัน

นะครับ ทีมงานช่วยหน่อยนะครับ...ผมว่าคำสั่งนี้ไม่น่าจะทำยากนะ สละเวลาเพียงนิด เพื่อให้คนเล่นได้อย่างสนุกยิ่งขึ้น อิอิ

Wink Wink Wink Wink Wink
ป้าย:
หน้า: [1]