GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เงินไม่เข้าครับ  (อ่าน 214 ครั้ง)
KU_DAY
Newbie
*

เงินไม่เข้าครับ
« เมื่อ: 09-03-2008, 00:41:52 »

ID : kudayzaa

ไม่ได้เติมแคชหรอก  แต่ว่าชวนเพื่อนมาเล่นน่ะ

ทำถูกทุกขั้นตอนนะครับ ทุกครั้งก้ได้ด้วยไม่มีพลาดแน่นอนครับ

อยากให้พอมีแจ้งเข้ามาว่าเติมเงินมีปัญหา ให้แก้ไขระบบเลยทีเดียวอะครับ

จะได้ไม่ต้องมาแจ้งว่าไอดีอะไร เติมเท่าไหร่ ให้กระทู้มันรกน่ะ
เพราะถ้าจัดการระบบแล้วระบบก้อน่าจะรู้เองว่าเติมไปเท่าไร หรือปล่าว
เราก้อไม่รุ้นะ

เราเสนอความเห็นน่ะ

ฉันทวิทย์ พงษ์ศิริ
Asura Developer
Jr. Member

Re: เงินไม่เข้าครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-03-2008, 10:11:38 »

รับทราบครับ จะรับไว้พิจารณาครับ  ใช่

ป้าย:
หน้า: [1]