GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เติมเงินโซลไม่เข้าตัวครับผม  (อ่าน 194 ครั้ง)
๐>>,,ริปเคอร์ ริปเคอร์รี่,,<<๐
Newbie
*

๑,)>จักรพรรดิ์มหาเอเชีย<(,๑

เติมเงินโซลไม่เข้าตัวครับผม
« เมื่อ: 08-03-2008, 23:02:45 »

ไอดี = ---------

เติมบัตร = ------

เลือก = ------------

ช่วงเวลาที่เติม = 8 มีค. 51 / เวลา 22:40

ได้เงินแล้วครับผม ขอบคุณงับที่แก้ให้

เ ป รี ย บ เ ช่ น ดั่ ง ล ม ใ น น ภ า  ผ่ า น ม า รู้ สึ ก ไ ด้  แ ต่ ไ ม่ น า น  มั น จ ะ ผ่ า น พ้ น ไ ป ~
ฉันทวิทย์ พงษ์ศิริ
Asura Developer
Jr. Member

Re: เติมเงินโซลไม่เข้าตัวครับผม
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-03-2008, 10:17:29 »

รับทราบครับ ผมได้บอกคนดูแลให้แล้วครับ ส่วนที่เดิมไม่ได้จะดูให้อีกทีวันจันทร์ครับ พอดีผมทำส่วนนี้ไม่ได้อ่ะครับ ขอโทษอย่างแรงครับ Embarrassed

ป้าย:
หน้า: [1]