GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกมมันกระตุกงะครับช่วยบอกเหตุทีครับ  (อ่าน 213 ครั้ง)
ซิงSong
Jr. Member
**

เกมมันกระตุกงะครับช่วยบอกเหตุทีครับ
« เมื่อ: 06-03-2008, 19:17:12 »

รัก รัก รัก                                                                          รัก รัก รัก
woonเกมช่วงนี้กะตุกบ่อยมากครับ..แล้วก็ค้างๆ..บางทีก็เด้งออกเฉยเลยครับ..อยากรู้ทำไมเป็นงี้..อยากให้แก้ปัญหากะตุกครับ woon
                    จนชินไปละ  Smiley

Wink มีอีกเรื่องอยากจะขอร้อง Wink
 Cry อยากจะเป็นGMครับอยากสมัคเป็นGMตลอดชีพเลย Cry
โดยเฉพาะ GM โอปอครับช่วยๆกันหน่อยน่ะ
 Winkเอางานอะไรออกแบบอะไรทำได้หมดครับ.. Wink
 ขอร้องช่วยทีครับ............ Cool

ป้าย:
หน้า: [1]