GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จีเอมช่วยมาจับคนโกงด้วยครับผมถ่ายรูปไว้เเล้วมันโกงบ่อยขายไอดีเเละโกงไป  (อ่าน 1073 ครั้ง)
ผู้ที่ถูกโกง
บุคคลทั่วไป
จีเอมช่วยมาจับคนโกงด้วยครับผมถ่ายรูปไว้เเล้วมันโกงบ่อยขายไอดีเเละโกงไป
« เมื่อ: 06-03-2008, 09:36:18 »

ตัวเเอสฉัน Coolตัววอฉัน Coolตัวพระฉัน Cool
คนพวกนี้มันตั้งร้ายขายไอดีในเมืองต่างๆครับเเล้วบอกว่าจาเเลกโดนให้เราบอกไอดีเเละพาสก่อน Embarrassedคนที่เจอคนอย่าไปเชือน้า
มันโกงเเบบมืออาชีพTT^TTช่วยจักกานทีนะครับผมไม่อยากให้มีคนโดนเเบบผมอีก
ส่วนใหญ่เขาจะขายเวลสูงคลาส2เเละเอาตัวมาให้ดูเเล้วให้เราบอกไอดีพร้อมกันเเละพาสก่อนเเล้วหลังจากนั้นเขาก็จะไปเปลี่ยนพาสเเละE-mailครับ
เเละไอดีของเราก้อเปงตัวล่อต่อไปครับ Embarrassed

มักจะของไอดีเเละพาสก่อนครับ
Dlamond
Asura Special
Full Member

Re: จีเอมช่วยมาจับคนโกงด้วยครับผมถ่ายรูปไว้เเล้วมันโกงบ่อยขายไอดีเเละโกงไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 06-03-2008, 10:01:03 »

ผิดทั้ง2ฝ่ายครับ
ปล.ผิดหมวด
จoมโจSคิด
Jr. Member
**

Re: จีเอมช่วยมาจับคนโกงด้วยครับผมถ่ายรูปไว้เเล้วมันโกงบ่อยขายไอดีเเละโกงไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 22-03-2010, 20:10:17 »

ผมไม่โง่ขนาดไปให้ไอดีมันหรอกครับถ้ามันหลอกเอาไอดีผมผมก็เอาไอดีปลอมไปหลอกมันได้เหมือนกันนะตอนมันขอแลกอ่ะ

อยากได้เหรียญตราตั้งสมาคมเรามีให้ในราคา 15K
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=58349.0
อนวัช เกรียงเกษม
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 24-03-2010, 17:32:02 »

อ้างจาก: สิริพงษ์ สิริดำรงค์กุล ที่ 22-03-2010, 20:10:17
ผมไม่โง่ขนาดไปให้ไอดีมันหรอกครับถ้ามันหลอกเอาไอดีผมผมก็เอาไอดีปลอมไปหลอกมันได้เหมือนกันนะตอนมันขอแลกอ่ะ
คุณจะโพสอะไรก็ดูวันที่หน่อย2ปีกว่าแล้วนะคุณ
ป้าย:
หน้า: [1]