GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ปรับปรุงเซิฟเวอร์ครับ  (อ่าน 205 ครั้ง)
Phyrexia
Newbie
*

อยากให้ปรับปรุงเซิฟเวอร์ครับ
« เมื่อ: 06-03-2008, 07:53:53 »

คือผมได้มาเล่นแล้วก็ชวนเพื่อนๆมาเล่นกัน เล่นๆกันก็สนุกดีช่วงคูณ2ก็มีแลคบ่อยมากก็พอทำให้ครับ แต่พอหลังคูณ2ก็ยังมีแลคบ้างนิดหน่อยประปลายก็ยังพอทนแต่ช่วงเย็นๆ 16.00-23.00 นี้แทบเลิกเล่นกันหมดเลยครับตีมอนตัวนี้เห็นยืนง้างดาบกันไป10กว่าวิเลย ถึงมันจะแลคแล้วไม่ตายเหมือนเกมส์อื่นๆก็เถอะครับแต่แลคมากๆแบบนี้คนเล่นก็หมดสนุกเหมือนกันครับ ไม่รู้แลคเพราะ Server สเป๊คเก่าแล้วหรือป่าว หรือ คนเยอะจนเครื่องรับไม่ได้ ถ้าทำแบบเกมส์ใหม่ๆที่ออกมาในตลาดแบบ 1เซิฟเวอร์
เช่น วุ้นสวรรค์ แล้ว ซอยออกเป็น ห้องย่อยๆสัก 3-4 ห้องจะช่วยลดอาการแลคกับปัญหาคนล้นแมพได้ไหมครับ คนที่ล่าบอสกับเก็บเวลจะได้มีที่ให้เล่นกันมากขึ้นเพราะบางแมพที่ฮิตๆกันเช่น แมพจระเข้ ไซครอป เม่น นี้คนเยอะมากเลย  Cry
รบกวนยังไงช่วยพิจารณาหรือหาทางทำอะไรสักอย่างที่ผมอยากให้เกมส์นี้พัฒนาต่อไปเรื่อยๆครับ Wink

คนที่เข้ามาอ่านมีความเห็นยังไงช่วยโหวตที่นะครับจะได้รู้ว่าความเห็นส่วนใหญ่ของทุกๆคนเป็นยังไง ขอบคุณมากครับ  ใช่
ป้าย:
หน้า: [1]