GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเพื่อนไม่ได้เงินระบบไม่ตัด  (อ่าน 208 ครั้ง)
ปาริชาติ
บุคคลทั่วไป
แนะนำเพื่อนไม่ได้เงินระบบไม่ตัด
« เมื่อ: 03-03-2008, 08:52:08 »

งงอ่าค่ะทำไมระบบไม่ตัดไหนว่า1ชม.ระบบจะตัดเองและสามารถสมัครต่อได้
แต่นี้สมัครไม่ได้เลยมาเล่นร้านเน็ตแถวบ้านซึ่งมันมีหลายเครื่องพอชวนคนเพื่อนมาสมัครพอกดไปมัน
ไม่ขึ้นชื่อเพื่อนที่ชวนให้ยังนี้จะชวนทำไมอ่าแล้วร้านเปนร้านแบบบ้านๆๆมีคอมหลายตัววางต่อๆๆกัน
แบบนี้มันเป็นอะไรพอถามหลายๆๆคนบอกต้องรอตัดเน็ตทำมะได้อ่ะค่ะนี่ร้านนะค่ะ....
พี่ทีมงานช่วยหนูด้วยนะค่ะแก้หน่อยเพื่อนได้เล่นกันได้คนชวนก้ได้ด้วย
ไม่งั้นปิดระบบนี้ไปเถอะไม่ได้ให้อะไรคนชวนเลย
บ๊วยเค็ม
บุคคลทั่วไป
Re: แนะนำเพื่อนไม่ได้เงินระบบไม่ตัด
« ตอบ #1 เมื่อ: 03-03-2008, 08:53:02 »

ของเราก็เปนแบบเทออะเซงจะแย่ Angry
ป้าย:
หน้า: [1]