GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบ่นนิดนึงค่ะ  (อ่าน 300 ครั้ง)
พรพิมล ภู่ศ่ริพันธ์
Newbie
*

--+สบายจังเลยน้า+--

ขอบ่นนิดนึงค่ะ
« เมื่อ: 01-03-2008, 00:51:01 »

คือว่านะค่ะ  มันเป็นเรื่องของเทรเชอฯอ่ะค่ะ

คือว่าแบบนี้นะค่ะ  สกิลเชียร์ของเทรเชออ่ะค่ะ  เวลามันเร็วไปมั้ยค่ะ มีผล 1 นาที  แถมเวลาเชียร์ยังติดดีเลย์อีกอ่ะค่ะ
ถ้ายังปรับเพิ่มเวลาให้หน่อยได้มั้ยค่ะ  เป็นสัก 2-3 นาทีก็พอค่ะ  ไม่ต้องมากแต่ตอนนี้ เราว่ามันน้อยไปนะค่ะ

อีกอย่างค่ะ พายุแซ่อ่ะ  ดีเลย์นานไปมั้ยค่ะ  1 นาที  หรือมันเป็นเคล็ดของเทรเชอค่ะที่ไม่ว่าอ่ะไรก็ต้อง 1 นาทีซะหมด
ใช้พายุทีนึง ก็ต้องรออีก  กดยาระหว่างรอเนี่ยไม่คุ้มเอาซะเลยนะค่ะ  ลดเวลาดีเลย์ลงสักครึ่งนึงจะดีมั้ยค่ะ  หรือว่าไม่ได้เด๋วเทรเชอจะรวยเกินไปหรือค่ะ
เลยต้องให้นั่งกดยารอพายุลูกใหม่อ่ะค่ะ

ไม่รู้นะค่ะ  อาจเห็นแก่ตัวนิด ๆ ก็ได้ แต่ว่ามันนานเกินไปจริง ๆ นะค่ะ

แต่จะว่าไปก็ดีขึ้นมาหน่อยแล้วล่ะค่ะ  เมื่อก่อนต้องรอพายุครั้งล่ะ 15 นาที  ใช้ 8 ครั้งยาคูณสองหมดเวลาพอดีเลย
 Sad Sad Sad Sad Sad
~PuNKuN~
Hero Member

>w<.~

Re: ขอบ่นนิดนึงค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-03-2008, 16:28:24 »

เคยเสนอไปแล้วคับ จีเอมบอกพิจารณาอยู่
ลุ่นไปก่อนว่าจะปรับไหม

พรพิมล ภู่ศ่ริพันธ์
Newbie
*

--+สบายจังเลยน้า+--

Re: ขอบ่นนิดนึงค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 01-03-2008, 19:22:55 »

เหรอค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ

ปรับเหอะค่ะ  ไม่ได้ขออะไรมากมายเลยคิดว่าร่นเวลาลงมาครึ่งนึงเนี่ยเกมคงไม่เสียดุยไปมากกว่านี้หรอกค่ะ
 Angry Angry Angry Angry
ป้าย:
หน้า: [1]