GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยๆงับมะไหวเเล้วเหนือย  (อ่าน 332 ครั้ง)
CaMPInG
Jr. Member
**

'' งูมีพิษ ไมเท่ากลับมิตรทรยศ "

ช่วยด้วยๆงับมะไหวเเล้วเหนือย
« เมื่อ: 29-02-2008, 12:48:31 »

Smiley   อยากได้ที่รีสกิลอะคับลำบากมากมายเลยต้อนนี้เวล50+ตีมอนที่ละ100เราปเจอเวล45+ตีมอนที่ละ300+ เนืองด้วยจาก........

เมือประมาน4อาทิตที่เเล้ว ผมได้กำลังมองหาเกมเผือที่จะเล่น เเล้วกีได้มาเจอเก่มนี้ ต่อๆๆ ด้วยความไมเคยเล่นมะรู้เรืองอะไร

ผมเริมเป็น คาเดท ต้อนนี้มะมีปันหาอะไรพอจมาเปลียนอาชีพเป็น ไฟเตอร์ อะจิงงเลยห้องห้องทดสอบประมาน2วันถึงจะผ่านเเล้วก้เกีบเวลเรือยๆมา

เรืองมันมีอยู่ว่า....ผมเล่นไฟเตอรสายหอกอัพสกิลหอกหมดเลยป้าดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  เเล้วคิดดูผมมาเป็นเบลดมาสเตอร์ป้าดๆๆๆเลยไครจะไปรู้ว่าเบลด

มะมีสายหอก ผมเล่นๆไปเรือยๆผมชักจะเริม งง เเล้ว ที่นี้ ไปเจอ เบลด ด้วยกันถ่ามเค้าว่าทำไมฟันเร็วจังเรางง คนนันถ่ามเราว่าเวลอารายเราบอกว่าเวล

50คนนันตกใจป้าดๆๆเราเวล45 เองนะ

คิดดุคับท่าน เราเวล50 คนนันเวล45 เเต่ต้างกันมากมายเลยงับ คนนันเวล45ตี เมนที่ละ300+ เราเวล50 ตีที่ละ100+

เเถมคนนันฟันเร๊วมากมาย  คือว่าผมมะได้อัพ สายดาบเลยอะ อัพเเต่สายหอก ถ้าบทที่6 มานะคับขอร้องเลยนะคับเอาnpcรีสกิลมาด้วยนะคับ

เเล้วรู้ไหมคับว่าผมเกีบเวลยังไงอะ กากแบบนี้ ผมต้องไปชือ ยา X2 + vip ถึงจะเกีบเวลได้ เหีนใจผมด้วยนะงับ ลำบากจริงๆ

คิดดุจิเล่นสายดาบคู  เร๋งจุโจม เเล้ว มันมะมีท่าฟันดาบเร๊วของไฟเตอร์  เหมือน ฟันไป 10 ที เข้า 4ที่ เชงเลย

ถ้ามี n p c รี ชัวคราว มาตังหน้าบ้านเบนผมจดีใจมากมายงับ

เรืองของเรืองมะใชไรงับมะมีเงินจะซือบัตร @... มาเติมเเล้วอะคับ

ชือที่เล่นอยู่ในเกม                  CaMp_Zii                เบลดมาสเตอร์   นะงับ

รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก

CaMPInG
Jr. Member
**

'' งูมีพิษ ไมเท่ากลับมิตรทรยศ "

Re: ช่วยด้วยๆงับมะไหวเเล้วเหนือย
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-02-2008, 12:51:02 »

ต่อจาข้างบน

ถึงจะเกีบเวลได้ เหีนใจผมด้วยนะงับ ลำบากจริงๆ

คิดดุจิเล่นสายดาบคู  เร๋งจุโจม เเล้ว มันมะมีท่าฟันดาบเร๊วของไฟเตอร์  เหมือน ฟันไป 10 ที เข้า 4ที่ เชงเลย

ถ้ามี n p c รี ชัวคราว มาตังหน้าบ้านเบนผมจดีใจมากมายงับ

เรืองของเรืองมะใชไรงับมะมีเงินจะซือบัตร @... มาเติมเเล้วอะคับ

ชือที่เล่นอยู่ในเกม                  CaMp_Zii                เบลดมาสเตอร์   นะงับ

รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก

illuminatiX2
บุคคลทั่วไป
Re: ช่วยด้วยๆงับมะไหวเเล้วเหนือย
« ตอบ #2 เมื่อ: 01-03-2008, 16:14:57 »

เบลดชื่อก็บอกว่าดาบอยู่แล้วนิ คงต้องทำใจกว่าตัวรีจะมา อีกนานพอสมควร อาจจะไปเล่นตัวใหม่ก่อนก็ได้
ฉัตรกร ทองไทย
Jr. Member
**

~|3loodPlay~!

« ตอบ #3 เมื่อ: 01-03-2008, 18:31:34 »

พึ่ง Item โซลแล้วละคับแบบนี้  Evil Evil
Alicecupid
Jr. Member
**

✔ ดำ∣ ✔ ดำ∣ ✔ ดำ

« ตอบ #4 เมื่อ: 02-03-2008, 02:56:38 »

รีstat กับ รี skill ในสินค้าเงินโซล ช่วยได้ค่ะ

ps.เตรียมเงินไว้สักครึ่งพันนะคะ  Evil

ป้าย:
หน้า: [1]