GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับวุ้นนรก  (อ่าน 315 ครั้ง)
Blade_JP
Newbie
*

เกี่ยวกับวุ้นนรก
« เมื่อ: 29-02-2008, 12:06:40 »

คือว่าเพิ่งหัดเล่นนะค่ะ
เลยลองวุ้นนรก
เพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่เล่นแล้วคิดว่าวุ้นสวรรค์หรือว้นนรกดีกว่ากัน
ช่วยเปรียบเทียบให้หน่อยนะค่ะ
ต้องการข้อมูลในการตัดสินใจมั๊กๆค่ะ

แล้ว ตอนดาวน์โหลดนี้เราต้องโหลดpatchใส่ลงไปด้ยใช่มั้ยค่ะ

ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ

หรือมีข้อแนะนำอะไรดีก้อบอกได้นะค่ะ  Wink

ปล.มืดแปดด้านจิงๆค่ะ Cry
อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

Re: เกี่ยวกับวุ้นนรก
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-02-2008, 15:42:39 »

อ้างจาก: JPPotter_HP ที่ 29-02-2008, 12:06:40
คือว่าเพิ่งหัดเล่นนะค่ะ
เลยลองวุ้นนรก
เพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่เล่นแล้วคิดว่าวุ้นสวรรค์หรือว้นนรกดีกว่ากัน
ช่วยเปรียบเทียบให้หน่อยนะค่ะ
ต้องการข้อมูลในการตัดสินใจมั๊กๆค่ะ

แล้ว ตอนดาวน์โหลดนี้เราต้องโหลดpatchใส่ลงไปด้ยใช่มั้ยค่ะ

ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ

หรือมีข้อแนะนำอะไรดีก้อบอกได้นะค่ะ  Wink

ปล.มืดแปดด้านจิงๆค่ะ Cry
วุ้นสวรรคคือเซฟเวอร์จิง ที่ผู้เล่น เล่นกัน
วุ้นนรกคือเซฟเวอร์ทดสอบระบบต่างๆภายในเกมก่อนที่จะลงสวรรค  EXP*10 แต่ทีมงานสามารถลบและรีตัวละครใหม่ได้ตลอดเวลา เพราะเป็นเซฟเวอร์ทดสอบ
ป้าย:
หน้า: [1]