GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ลดดีเลย์สกิลพายุแส้ กับลดจำนวนเอ็มพีที่ใช้ค่ะ  (อ่าน 246 ครั้ง)
Marheaven Airline
Jr. Member
**

แม้เครื่องบินเราจะเก่า แต่นักบินเราประสบการณ์ใหม่

อยากให้ลดดีเลย์สกิลพายุแส้ กับลดจำนวนเอ็มพีที่ใช้ค่ะ
« เมื่อ: 25-02-2008, 11:39:10 »

อยากให้ทีมงาน ลดดีเลย์สกิลพายุแส้ลงหน่อยอย่างน้อย ก็30วิเหมือนสกิล โชคดีก็ยังดีใช้พายุแส้ทีนั่งรอนาน
เสียเปรียบอาชีพอื่น ลากเยอะๆก็โดนอาชีพอื่นด่าว่าอย่าลากบางทีก็มาแย่งตีโดยทียังไม่ร่ายโชคดี
แต่เทรดีไปทีก็นั่งเป็นนาทีเสียเอ็มก็เยอะ
ดูอาชีพอื่นสกิลแรงพอกันดีเลย์ไม่เกิน5วิ ใช้เอ็มพี 10
อยากให้มาอ่านดูนะคะ ถ้าอยากปรับให้สมดุล
ป้าย:
หน้า: [1]