GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ไอดีและพาสถูกเปลี่ยน  (อ่าน 254 ครั้ง)
อารินะ
Newbie
*

ไอดีและพาสถูกเปลี่ยน
« เมื่อ: 25-02-2008, 07:54:10 »

โดนเปลี่ยนพาสนะค่ะยังไงก็ให้ทางทีมงานแก้ไขด้วย      ด่วนค่ะก่อนที่คนจะโดนมากกว่านี้

คนที่เปลี่ยนพาสไอดีคือ  PIXMASO  อาชีพ  วอลอค์   เปนชาย

ส่วนไอดีเรา  amp_momoko แก้ไขด้วยนะค่ะ   อาชีพ  ชาป  เปนหญิง   เอาตัวกลับมาด่วนค่ะ  เดือดร้อนมากมาย Cry Cry

~nusara~
Full Member

~~จามั่ยรักใครอิกละ...จิง..จิงนะ~~

Re: ไอดีและพาสถูกเปลี่ยน
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-02-2008, 11:32:46 »

ใช่  ผมเเนะนำว่าโรไปคุยกับทีมงานจะดีกว่านะครับ  เพื่อนผมมาโพสแล้วไม่ค่อยได้อะไรคืบหน้าหรอก งานเขายุ่งกัน (มั้ง)
อีกอย่าง จะได้คุยรายละเอียดได้มากกว่านี้นะครับ

ปล. น่าจะไปโพสลานประหารนะ  Sad
ป้าย:
หน้า: [1]