GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมไม่ทำร้านขายของแบบบิลล่ามั่งอ่ะคับ (ใช้บิลซื้อ)  (อ่าน 492 ครั้ง)
ปิยะวาท ประจักษ์แจ้ง
Newbie
*

ทำไมไม่ทำร้านขายของแบบบิลล่ามั่งอ่ะคับ (ใช้บิลซื้อ)
« เมื่อ: 24-02-2008, 21:15:55 »

ถ้าใครมะเติมโซลก้อขายของแบบตั้งมะได้สิ เอาไปขายร้านก้อได้ราคาน้อยนึง ใครจะไปพอยาไส้ (ฮือๆน่าฉงฉาน) Cry    ผมประท้วงจิงๆนาครับ ใครช่วยเอาแบบบิลล่ามาหน่อยเถอะ จะไหว้เล้ย จิงๆ ขายของได้หน่อยเดียวเอง ตังมะพอยาก้อแพงเอ๊าแพงเอา ของก้อถุกลงๆทุกบท ผมเลยเลิกเล่นไปซะปีนึงเต็มๆมันซะเลย เพราะมานมีปัญหามากจีเอ็มได้รับแจ้งแล้วก้อมะแก้ แก้ก้อแก้นิดเดียว พวกเราลำบากนะครับ บอกตงๆ
illuminatiX2
บุคคลทั่วไป
Re: ทำไมไม่ทำร้านขายของแบบบิลล่ามั่งอ่ะคับ (ใช้บิลซื้อ)
« ตอบ #1 เมื่อ: 24-02-2008, 22:41:47 »

เรียนสกิลค้าขายเอาก็ได้นี่
อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

Re: ทำไมไม่ทำร้านขายของแบบบิลล่ามั่งอ่ะคับ (ใช้บิลซื้อ)
« ตอบ #2 เมื่อ: 25-02-2008, 00:14:50 »

อ้างจาก: ปิยะวาท ประจักษ์แจ้ง ที่ 24-02-2008, 21:15:55
ถ้าใครมะเติมโซลก้อขายของแบบตั้งมะได้สิ เอาไปขายร้านก้อได้ราคาน้อยนึง ใครจะไปพอยาไส้ (ฮือๆน่าฉงฉาน) Cry    ผมประท้วงจิงๆนาครับ ใครช่วยเอาแบบบิลล่ามาหน่อยเถอะ จะไหว้เล้ย จิงๆ ขายของได้หน่อยเดียวเอง ตังมะพอยาก้อแพงเอ๊าแพงเอา ของก้อถุกลงๆทุกบท ผมเลยเลิกเล่นไปซะปีนึงเต็มๆมันซะเลย เพราะมานมีปัญหามากจีเอ็มได้รับแจ้งแล้วก้อมะแก้ แก้ก้อแก้นิดเดียว พวกเราลำบากนะครับ บอกตงๆ
ถ้าเธอหมายถึงการตั้งร้านขายของ บิลล่าอะนะ อ่านข้างล่างจ้า
1. ซื้อใบตั้งร้านสินคาเงินโซล ใบละ 100โซล ใช้ตั้งร้านได้ 1ครั้ง ใบตั้งร้านเงินโซล เป็นการตั้งร้านระดับ 3
2. ทำเควสการงานตั้งร้าน ได้ที่ก๊อบบินแบชพลูที่สมาคมถุงเงินเมืองเซาทรินฟอร์ท ทำเควสจบจะได้สกิลร้านนค้าระดับ1 ถ้าต้องการเลื่อนระดับร้านนค้า ให้สอบเลื่อนระดับร้านค้าที่ก๊อบบินแบชพลูตัวเดิม การตั้งร้านจะมีทั้งหมด 5ระดับ
~nusara~
Full Member

~~จามั่ยรักใครอิกละ...จิง..จิงนะ~~

« ตอบ #3 เมื่อ: 25-02-2008, 11:50:40 »

Huh?  ปีนึงจริงเหรอท่าน  เควสตั้งร้านมันก็ไม่ยากนะ มีนานแล้ว   Huh?
ป้าย:
หน้า: [1]