GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่อง LUK  (อ่าน 172 ครั้ง)
Monsoda
Jr. Member
**

เรื่อง LUK
« เมื่อ: 24-02-2008, 09:50:51 »

คือผมว่าค่าโป๊ะเชะที่เพิ่มมันน้อยไปจนขนาดลงLUKไป70 เหมือนมี LUK1 เพราะโจมตีอย่างไงก็ไม่ติดโป๊ะเชะ นานๆจะติดสะที
LUK1=0.1 บางครั้งอัพแล้วไม่เพิ่มด้วย  เหมือนจะ LUK3=0.2 หรือป่าว น่าจะLUK1=0.5 นะ เพราะต้องไงก็โดนลบ%การติดโป๊ะเชะอีกถ้ามอนนั้นLUKเยอะ - -
และระเบิดของทหาร มันไม่ติดโป๊ะเชะเลย นานๆ จะติดอีกเหมือนกัน เก็บlvไม่ได้เลย ปาระเบิดกระจาย5hit มันกระจายมากจน มอนยังยืนยิ้ม ก็แค่ผีเสื้อแดงเองยังไม่ตายเลย เพราะมันไม่ติดโป๊ะเชะส่วนใหญ่
ผมว่าระเบิดความหวังคงคล้ายๆแอส หวังโป๊ะเชะ อะ
ลูกระเบิดก็350 น้ำหนักอีก15 - - แบกกันจนน้ำหนัก60%+ทุกทีเลย อันนี้ไม่ใช่ปัญหา
ผมสายระเบิด VIT LUK ครับ ช่วงดูเรื่องโป๊ะเชะให้ทีของระเบิด

จะได้มีคนพยายามเล่นทหารมากขึ้น หรือดูดจนเป็นทหารแบบผม 555
ป้าย:
หน้า: [1]