GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง ผู้เกี่ยวข้องทุกท่าน...เช่าของแล้ว ออกเกมส์ เข้าใหม่ ไหง๋ของที่เช่า หายไป!!  (อ่าน 322 ครั้ง)
Moo_ooT
บุคคลทั่วไป
ถึง ผู้เกี่ยวข้องทุกท่าน...เช่าของแล้ว ออกเกมส์ เข้าใหม่ ไหง๋ของที่เช่า หายไป!!
« เมื่อ: 23-02-2008, 10:08:26 »

Shocked Shocked ID: moooot
ซื้อของ เวลา 9.00-10.30
เอากลับคือนมาให้ทีค่า เสียดาย เช่า ตั้ง 30 วัน 6,500 โซลเชียว
เพิ่ง เจอปัญหานี้ ออกเกมส์ มาเติมเงิน ซื้อ ของใหม่อ่า
เพราะ เข้าใหม่ ของหายซะงั้น รบกวนเป็นอย่าง มาก!!
ช่วยด้วยคร๊า........ Wink Cry Cry
เซงงงงงงงงงงงงง
บุคคลทั่วไป
Re: ถึง ผู้เกี่ยวข้องทุกท่าน...เช่าของแล้ว ออกเกมส์ เข้าใหม่ ไหง๋ของที่เช่า หายไป!!
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-02-2008, 18:07:45 »

ไม่ต้องแก้ไข อะไรทั้งนั้นนะคะ
..............โดนแฮ๊ค ไอดีไปเรียบร้อยแล้ว.............. Shocked Shocked
วิรุฬห์ สิทธิสงคราม
Asura Global Moderator
Jr. Member

Re: ถึง ผู้เกี่ยวข้องทุกท่าน...เช่าของแล้ว ออกเกมส์ เข้าใหม่ ไหง๋ของที่เช่า หายไ
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-02-2008, 18:25:37 »

เดียวรอหน่อยนะครับ พอดีวันหยุดนี้มีงานtgs พนักงานทีดูแลเรื่องเลยไม่อยู่ทางผมจะแจ้งเรื่องไปที่เขาให้ ยังไงวันจันทร์รบกวนโทรไปแจ้งที่เราอีกทีนะครับ
ป้าย:
หน้า: [1]