GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รีสกิลสำหรับ วิซาร์ พาลาดิน และเซนจู(หรือป่าว)  (อ่าน 411 ครั้ง)
GPower
Newbie
*

รีสกิลสำหรับ วิซาร์ พาลาดิน และเซนจู(หรือป่าว)
« เมื่อ: 22-02-2008, 15:02:40 »

อยากขอร้องว่า...อย่าจับเข้าห้องไปรีแค่ครั้งเดียวเลยนะครับ

เด็กใหม่ๆ ยังไม่รู้เลยว่ารีแล้วจะไปเรียนสกิลไร ถ้าจับรีแค่ครั้งเดียว มีหวังเรียนสกิลผิดแน่ๆ ยังไงถ้าสกิลมันออกมาในรูปแบบนี้ คงต้องหาสกิลใหม่เรียนแน่นอนครับ

ยิ่งวิซาร์ดเป็นอาชีพที่การโจมตีเป็นธาตุ ตีม่อนได้ตามธาตุ ไม่ใช่ว่าจะไปได้ทุกแมปอย่างอาชีพอื่น
เหรียญก็มีจำนวนจำกัดไม่สามารถเรียนให้ตีม่อนได้ทุกธาตุ หรือถ้าตีได้ทุกธาตุก็จะไม่เก่งซักธาตุ

ขอความกรุณาด้วยครับ ถ้าเรียนผิด หรือแค่กดเรียนผิดสกิลนิดเดียว คิดจนตัวตายหรือถึงขั้นเลิกเล่นวิซาร์ดแน่เลยครับ

Shocked Shocked Shocked
GPower
Newbie
*

Re: รีสกิลสำหรับ วิซาร์ พาลาดิน และเซนจู(หรือป่าว)
« ตอบ #1 เมื่อ: 22-02-2008, 15:08:06 »

อย่างน้อยขั้นต่ำ ก็มีตัวรีหน้าลุงเบน ซัก 2-3 วัน ก็ยังดีครับ (น้อยกว่านี้ เผื่อคนติดธุระสำคัญ ไม่ว่าตรงวันนั้นพอดี มีหวัง........)

ขอความเห็นใจอีกครับเถอะครับ

ถ้า จีเอ็มหรือจีเอ็มอาสา ไม่เคยเล่นวิซาร์ด (ยุคนี้) ยังไงลองเล่นตั้งแต่เวล 1 แล้วจะรู้ว่าเส้นทางของนักเวทย์ มีไม่หลากหลาย สุดท้ายนักเวทย์ก็จะไปกองกันอยู่แมปเดียว แย่กันตีม่อน ถ้าไม่เลิกเล่นกันซะก่อนนะครับ
คิขุอาโนเนะจัง
Newbie
*

Re: รีสกิลสำหรับ วิซาร์ พาลาดิน และเซนจู(หรือป่าว)
« ตอบ #2 เมื่อ: 22-02-2008, 16:04:03 »

อยากให้NPC รีสกิล สตาตัส กลับมา จังเลยค่ะ รัก

มะบอก หึหึ
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 24-02-2008, 16:39:57 »

ใช่   ใช่    ใช่
ป้าย:
หน้า: [1]