GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ~~~~คลับไหม่มาแล้วจ้าพึ้งเปิดจ้า~~~~  (อ่าน 478 ครั้ง)
ธนาธิป นาสมปอง
Newbie
*

~~~~คลับไหม่มาแล้วจ้าพึ้งเปิดจ้า~~~~
« เมื่อ: 26-04-2007, 09:53:08 »

มาเข้าคลับนี้กันเร็วค่ะวิธีเข้าให้มาลงชื่อนะครับ(โพสชื่อไว้)แล้วเขียนว่า/set_alias  เด็กโสดมีแฟน]
สิโรตม์ นาคสินธุ์
Jr. Member
**

Re: ~~~~คลับไหม่มาแล้วจ้าพึ้งเปิดจ้า~~~~
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-05-2007, 22:45:08 »

ดีทุกคน เจอกันก็ทักบ้างน้า

เราชื่อโฟม ชื่อในเกม GigKaPoO and PlaGirl น้า

ขอไม่เอาออกนะครับ เพราะคลับนี้เป็นคลับแรก ใน Asura
   รับทุกคนเข้าสมาคม  "ช้างน้อยคลับ"  ไม่ยากแค่พิมพ์
  /set_alias ช้างน้อย คลับ] ♫ [ชื่อเล่นหรือฉายาของตัวเอง
  **หมายเหตุ ♫ กด Alt+014

*********Remote*********
             +++++-o f . F r a m e !!o-+++++
DaknessBoy
Jr. Member
**

Re: ~~~~คลับไหม่มาแล้วจ้าพึ้งเปิดจ้า~~~~
« ตอบ #2 เมื่อ: 10-05-2007, 15:31:41 »

ข้อมูลผู้สมัครmanga0062--------------------------------------------------------------------------------------------------------------
บทความ
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ผมสมัครเป็นจีเอ็มอาสาเพราะว่าผมเคยฝันว่าอยากเป็นจีเอ็ม
ในที่สุดผมก็มีโอกาสได้เข้าคัดเลือกเป็นจีเอ็มอาสา
ผมอยากที่จะช่วยเพื่อนๆทุกคนและช่วยจีเอ็มในการจัดกิจกรรมต่างๆและอื่นๆ
ผมเล่นเกมนี้มาตั้งเเต่gobal questยางไม่เสร็จจนตอนนี้ผมได้เปลี่ยนเป็นไฟเตอร์เลเวล44แล้ว
ถ้าเพื่อนๆคิดว่าผมดีพอสำหรับเป็นจีเอ็มอาสาช่วยเลือกผมด้วยนะครับ
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ข้อมูลส่วนตัว
เรียนอยู่ชั้นม.1/1 เล่นประจำ:ทุกวันหยุดครับ,ว่างก็เล่น^^
ชื่อในเกมDarknessBoy และLightnessBoy
โหวตที่ไหน?
Linkสำหรับโหวต:index_t1640.0.html
ID:manga0062 ครับ
ข้อมูลผู้สมัครmanga0062

หัวหน้าหน่วยโจงตีผลึกคลับDarknessBoy
<•KoddJaMann•>
Full Member

เรารู้จาย...เพราะเรา...ฮั้วกาน...

« ตอบ #3 เมื่อ: 17-05-2007, 22:39:47 »

โย่ว มาแวะดูนะครับเจอในเกมทักด้วยนะครับ

*******KoddJaMann*******
   ///////ตลิ่งชันมาสเตอร์\\\\\\\

คลิกที่รูปเพื่อไปยังบอร์ดการ์ตูนของผมเอง
ป้าย:
หน้า: [1]