GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ปมเติมเงินโซลเมื่อวันที่20 ก.พ. แล้วไม่เข้าคับ  (อ่าน 173 ครั้ง)
O'er Wedgarden
Newbie
*

ปมเติมเงินโซลเมื่อวันที่20 ก.พ. แล้วไม่เข้าคับ
« เมื่อ: 21-02-2008, 07:31:22 »

ปมเติมเงินโซลซื้อเอแคส 28บาท 2ใบ  เมื่อวันที่20 ก.พ.กับวันที่21 ก.พ. ตอนเช้าแล้วไม่เห็นได้
เมื่อวันที่20 ปมลองเติมแล้วมันก็เข้าได้แล้วผมก็โดนตัดออกจากเซฟผมก็ไม่คิดอะไรมากพอตื่นมาวันที่21ก็ไม่มีตังอยู่
เมื่อวันที่21 ผมเข้าเกมเพื่อจะเล่นเกมปรากฎว่ามันไม่มีเงินโซลผมก็ตกใจแล้วลองเติมดูอีกรอบ แต่พอเข้าเกมไปมันก็ไม่เข้าเหมือนเดิมคับ

พวกพี่ๆทีมงานช่วยตรวจสอบหน่อนน่ะคับ Cry
ปมไอดี ID/pangpon89

ถ้าได้แล้วบอกปมด้วยน่ะคับ

ขอบคุณคับ...
ป้าย:
หน้า: [1]