GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แยกห้องฝาก-ถอนของ กับ ฝาก-ถอนของเงินโซล ออกจากกันได้ไหมครับ  (อ่าน 335 ครั้ง)
GPower
Newbie
*

แยกห้องฝาก-ถอนของ กับ ฝาก-ถอนของเงินโซล ออกจากกันได้ไหมครับ
« เมื่อ: 20-02-2008, 15:02:11 »

รบกวนช่วยพิจารณา....
แยกห้องฝาก-ถอนของ กับ ฝาก-ถอนของเงินโซล ออกจากกันได้ไหมครับ
มันอยู่ใกล้กัน เวลารีบร้อนหรือ, มือไม่นิ่ง, เม้าท์ไม่ดี มักจะกดผิดไปโดนเรื่อยเลย
ทำให้เสียเงินโซลโดยใช่เหตุ
ถ้ายังไงช่วยแยกออกจากกันเป็นคนละห้องจะดีกว่าจะครับ

ปล. อีกอย่าง....ที่จริงซื้อ vip มา(ผมว่าราคา vip ก็แพงแล้วนะครับ) น่าจะให้คนที่เป็น vip เข้าไปฝากได้ฟรีนะ กะแค่ 1บาท(100โซล) ไม่น่าคิดเลย

ขอบคุณมากครับ ที่รับฝัง ถ้านำไปพิจารณาจักเป็นพระคุณอย่างสูงครับ

Sad Wink
PGAUINR ★
Sr. Member

BB pin : 269A58BB ♥

Re: แยกห้องฝาก-ถอนของ กับ ฝาก-ถอนของเงินโซล ออกจากกันได้ไหมครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-02-2008, 12:09:10 »

อ้างจาก: GPower ที่ 20-02-2008, 15:02:11
รบกวนช่วยพิจารณา....
มันอยู่ใกล้กัน เวลารีบร้อนหรือ, มือไม่นิ่ง, เม้าท์ไม่ดี มักจะกดผิดไปโดนเรื่อยเลย
ทำให้เสียเงินโซลโดยใช่เหตุ
ถ้ายังไงช่วยแยกออกจากกันเป็นคนละห้องจะดีกว่าจะครับ

ปล. อีกอย่าง....ที่จริงซื้อ vip มา(ผมว่าราคา vip ก็แพงแล้วนะครับ) น่าจะให้คนที่เป็น vip เข้าไปฝากได้ฟรีนะ กะแค่ 1บาท(100โซล) ไม่น่าคิดเลย

ขอบคุณมากครับ ที่รับฝัง ถ้านำไปพิจารณาจักเป็นพระคุณอย่างสูงครับ

Sad Wink
งิงิ เปนเหมือนกันเรยคร่ะ กดผิดบ่อยๆ เสียโซลเปล่าๆเรย
ป้าย:
หน้า: [1]