GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: GMเมื่อไหรจะเปิดวุ้นเถื่อนซักทีคับผมรอตั้งนานเเล้วอ่ะคับ  (อ่าน 339 ครั้ง)
พรเทพ คงกระพันธ์
Newbie
*

GMเมื่อไหรจะเปิดวุ้นเถื่อนซักทีคับผมรอตั้งนานเเล้วอ่ะคับ
« เมื่อ: 20-02-2008, 14:52:24 »

Angryช่วยเปิดหน่อยคับผมอยากเล่นใจจะขาดอยู่เเล้วอะคับช่วยทีเปิดหน่อยคับจะบ่าย3เหงบอกว่าจะเปิดบ่าย3บ่าย3ต้องเปิดนะคับผมจะรอเปิดดูเหงคนอื่นบอกว่าจีเอ็มเปิดบ่าย3รอดูอยู่ละคับว่าจะเปิดรึป่าวอ่ะช่วยหน่อยคับจีเอ็มไทยสั่งได้ทำได้100% ผมรอดูเปิดเซิฟอยู่นะคับช่วยที

ปล.เปิดเเล้วจะขอบคุณอย่างสูงคับ

จาก...Pking_Kung

@@@@@@@@@@@@@@@@@@PROJECTONE@@@@@@@@@@@@@@@@@@@
                                                     จงเจริญ

รัก

Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool
Newbie
*

Re: GMเมื่อไหรจะเปิดวุ้นเถื่อนซักทีคับผมรอตั้งนานเเล้วอ่ะคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-02-2008, 14:54:39 »

ช่วยทีครับจีเอ็ม

จงเปิด.....โอม.......นโม นโม จงเปิด

Newbie
*

Re: GMเมื่อไหรจะเปิดวุ้นเถื่อนซักทีคับผมรอตั้งนานเเล้วอ่ะคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 20-02-2008, 14:56:38 »

....เปิดยังอ่ะ....
เฌอแตม เอ็มเอ็ม
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 20-02-2008, 15:23:06 »

Sad Sad Sad Sad
อยากเล่งก๊า บ บ ทำไมยางไม่เปิดอ่า[/glow]
Cry Cry Cry Cry Cry Huh? Huh? Huh? Huh?
ป้าย:
หน้า: [1]