GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทีเซอร์แพ็ทสกิลปืนมาทำไมไม่มีตัวรีสกิลให้อะครับ ชีพอื่นเขารีกันเป็นเดือนๆ  (อ่าน 439 ครั้ง)
tarotarotaro
Full Member

ทีเซอร์แพ็ทสกิลปืนมาทำไมไม่มีตัวรีสกิลให้อะครับ ชีพอื่นเขารีกันเป็นเดือนๆ
« เมื่อ: 20-02-2008, 05:10:10 »

ถ้าเห็นใจกันสักนิดให้ซาร่ารีสกิลให้สัก1ครั้งก็ยังดีนะครับ  Sad

กดเข้าไปเล่น หรือ ให้อาหารลูกผมด้วย นะครับ T^T

~Shuffle~
Asura Tester
Hero Member
*

= ω =.

Re: ทีตอนทหารแพ็ทC4มาก็มีตัวรีให้ พอทีเซอร์แพ็ทสกิลปืนมาไม่มีตัวรีสกิลให้
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-02-2008, 05:15:20 »

งงตรงที่ว่าทำใมสกิลปืนดันมาตอนวันที่เอาNPCรีออกพอดี = ="

ปล. ขอเป็นอีก1เสียงที่สนับสนุนให้เอาตัวรีกลับมาให้เทรเซอร์

Siamlink
Newbie
*

Re: ทีตอนทหารแพ็ทC4มาก็มีตัวรีให้ พอทีเซอร์แพ็ทสกิลปืนมาไม่มีตัวรีสกิลให้
« ตอบ #2 เมื่อ: 21-02-2008, 21:26:12 »

ช่ายค่ะ  ได้โปรดเห็นเทรเซอร์ตาดำๆ  ให้โอกาสได้ทดลองสกิลสกิลเหมือนอาชีพอื่นๆมั่งสิคะ  แบบนี้อาชีพเทรเซอร์ก้อน้อยจายแย่เลยนะคะ

พี่ๆ GM สุดหล่อสุดสวยทั้งหลาย ได้ปรดพิจราณาด้วยนะคะ

Sad Sad Sad Wink Wink Wink Cry Cry Cry

PS. ดองเรนเจอร์จนเทรเซอร์มา  เพื่อจะเล่นสายปืนเลยนะคะเนี่ย  Wink

ZETA@BETA
Jr. Member
**

Re: ทีเซอร์แพ็ทสกิลปืนมาทำไมไม่มีตัวรีสกิลให้อะครับ ชีพอื่นเขารีกันเป็นเดือนๆ
« ตอบ #3 เมื่อ: 22-02-2008, 08:48:56 »

สกิลกดดันของเบอก็มาตอน ตัวรีหายไปแล้วเหมือนกัน งะ

Sad

BerSerGeR : เล่นเองยังรู้สึกมันเก่งเกินหน้าเกินตาชาวบ้านเลย อิอิ

PJ1 สุดยอดเกมไทยทำที่แก้ปัญหาบอทได้ด้วยวิธีที่ง่ายที่สุดด้วยการปรับสมดุลทุกวัน ... ไม่ว่ากันนะ
p-kung
Jr. Member
**

Re: ทีเซอร์แพ็ทสกิลปืนมาทำไมไม่มีตัวรีสกิลให้อะครับ ชีพอื่นเขารีกันเป็นเดือนๆ
« ตอบ #4 เมื่อ: 22-02-2008, 10:48:28 »

ไม่ได้เล่นสายปืนแต่คิดตรงกันครับ

ไม่แน่ใจว่าที่เอาออกเพราะอะไร แต่อยากให้พิจารณาเฉพาะเรื่อง ตัวรีสกิล ก็พอครับ woon

เพราะเกมนี้รายละเอียดเรื่องสกิลค่อนข้างเยอะ ยกตัวอย่างผมพึงเปลี่ยนเป็วิสาดได้2-3วันนี่เอง ตอนจะเรียนสกิล ผมนั่งคิดประมาณเกือบครึ่ง ชม. ว่าจะเล่นอะไรดี
ก็เหรียญที่ให้อัพมัน 40 เหรียญเองนี่นา (ตอนเคสเตอร์ก็ช้ำใจมาทีแล้ว ไม่รูว่าตอนเวล40-41 จะไม่ได้เหรียญ ทำให้เรียนสกิลพลาดไปเลย  Cry)
ถึงแม้จะบอกว่าไม่ถามคนที่เล่นดูก่อนละครับ แต่ผมเชื่อว่า ของแบบนี้ "ต้องลองด้วยตัวเองถึงจะรู้" เพราะแต่ละคนก็ต่างความคิดกันไป

ยังไงอยากลองให้พิจารณาดูว่า พอจะเป็นไปได้มั้ยที่จะเอา npcรีสกิล (ย้ำว่าแค่รีสกิลนะครับ) กลับมา

ขอบคุณมากๆครับ  laugh laugh laugh
~@BaByMaster@~
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 22-02-2008, 13:30:41 »

ช่ายคับ เห็นด้วยอย่างแรงเลยคับ ขอNPC รีสเตตัส กับ รีสกิลด้วยคับ จนกว่าจะมีหนังสือออกมาเป็นแนวทางในการเล่นนะคับ
มะบอก หึหึ
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 24-02-2008, 16:39:12 »

ใช่    ใช่     ใช่

เอากลับมาซัก2-3วันก็ยังดีนะครับ  อิอิ
ป้าย:
หน้า: [1]