GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้สกิลก้าวพริบตาของทีเซอร์ฮันเตอร์ใช้ข้ามน้ำได้เหมือนสกิลของเบลดกับแอสครับ  (อ่าน 289 ครั้ง)
tarotarotaro
Full Member

อยากให้สกิลก้าวพริบตาของทีเซอร์ฮันเตอร์ใช้ข้ามน้ำได้เหมือนสกิลของเบลดกับแอสครับ
« เมื่อ: 19-02-2008, 13:27:55 »

คือแบบจะอัพไว้หนีมันก็ไม่ได้เร็วกว่าวิ่งธรรมดาเลยครับ อย่างน้อยให้ข้ามน้ำในแม๊พเข้ท่อได้ก็ยังดีครับ

กดเข้าไปเล่น หรือ ให้อาหารลูกผมด้วย นะครับ T^T

อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

Re: อยากให้สกิลก้าวพริบตาของทีเซอร์ฮันเตอร์ใช้ข้ามน้ำได้เหมือนสกิลของเบลดกับแอสครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-02-2008, 17:15:22 »

สกิลของเบรดมันชื่อท่า"ผ่ามิติ"อะ เลยผ่ามิติข้ามไปข้ามมาได้มั้ง^^  เลยดูเหมือนโดดข้ามไปนู่ข้ามไปนี่
ป้าย:
หน้า: [1]