GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ของเงินโซลที่ไม่ไช่ไอเทมเช่าสามารถแลกเปลี่ยนได้ครับ  (อ่าน 387 ครั้ง)
หล่อเกินกว่าระบบจะรับไหว
Jr. Member
**

อยากให้ของเงินโซลที่ไม่ไช่ไอเทมเช่าสามารถแลกเปลี่ยนได้ครับ
« เมื่อ: 18-02-2008, 14:03:28 »

อยากให้ของเงินโซลที่ไม่ไช่ไอเทมเช่าสามารถแลกเปลี่ยนได้ครับ
เวลาโซลหมดจะได้ยืมยาเพื่อนกินก่อนได้อ่ะคร้าบ

หากวันนึงเราหายไปจากโลก...
             จะมีใครคิดถึงเราบ้างน้อ...
                       จะมีไครร้องไห้เพื่อเราบ้างน้อ...
                                         คงไม่มีหรอกเนอะ
หล่อเกินกว่าระบบจะรับไหว
Jr. Member
**

Re: อยากให้ของเงินโซลที่ไม่ไช่ไอเทมเช่าส
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-02-2008, 20:59:08 »

ช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

หากวันนึงเราหายไปจากโลก...
             จะมีใครคิดถึงเราบ้างน้อ...
                       จะมีไครร้องไห้เพื่อเราบ้างน้อ...
                                         คงไม่มีหรอกเนอะ
chocolate Icezz
Full Member

Re: อยากให้ของเงินโซลที่ไม่ไช่ไอเทมเช่าสามารถแลกเปลี่ยนได้ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 19-02-2008, 10:31:28 »

Smiley เหนด้วยจ้าาาาาาา Smiley

ฟันเธอไม่ลง เงินมาก
Newbie
*

Re: อยากให้ของเงินโซลที่ไม่ไช่ไอเทมเช่าสามารถแลกเปลี่ยนได้ครับ
« ตอบ #3 เมื่อ: 20-02-2008, 23:07:21 »

เห็นด้วยอย่างแรง
DaKanDa
Hero Member

เวลาและตัวตน

« ตอบ #4 เมื่อ: 21-02-2008, 11:09:36 »

อันนี้เป้นความคิดที่เห็นด้วยค่ะ เพราะว่า

1.  ทุกวันนี้ให้ได้เฉพาะหัวหน้ากิลและรองกิลซึ่ง จะทำให้เกิดปัญหาคนสร้างกิลขึ้นมาเยอะ บางครั้งเพื่อเอาไว้แลกของเท่านั้น (กิลสร้างง่ายมาก)แล้วคนที่ไม่มีกิลก็ไม่มีสิทธิ์ที่จะแลกของ อาจเกิดปัญหากิลล้นแต่สมาชิกน้อย กิลน้อยๆ แต่คนในกิลเยอะ  อบอุ่นกว่าค่ะ
2.  จากค่าตอบแทน ที่ให้ หัวกิล 3 เปอ และ รองกิล 1 เปอ มันได้น้อยมากเลยค่ะ ไม่พอที่จะซื้อยาแจกหรอกค่ะ ซึ่งยาก็ไม่ใช่ถูกๆ แต่ยังดีที่เราได้โซลมาจากแนะนำเพื่อนเยอะ  เลยพอแจกคนในกิลได้มั่ง (เป็นรองกิลเลยแจกได้)
3.  ถ้าหากแลกได้เฉพาะคนที่อยู่ในกิลจริงๆๆ ขอเสนอให้สมาชิกทั่วไปสามารถแลกในกิลกันได้ค่ะ

อย่าคิดว่าตัวเองเก่งแล้วยกตนข่มท่านคิดเหรอว่าคนเขาจะยกย่อง
ป้าย:
หน้า: [1]