GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เติมบัตรแล้วมะเข้าคับปล.ผิดหัวงกับเกมนี้มากๆ  (อ่าน 239 ครั้ง)
วริศร เกลียวสุวรรณ์
Newbie
*

เติมบัตรแล้วมะเข้าคับปล.ผิดหัวงกับเกมนี้มากๆ
« เมื่อ: 16-02-2008, 22:30:48 »

มีปันหาบ่อยมากแลคตลอดคับตั้งแต่เล่นมายังมะเคยประทับในเกมนี้เลยซื้อบัตรมาเติมของก็ไม่ไดแย่คับบอกตามตรง

id supernia
@cash 89
เติม21.50-22.20
เติมvip เปนวัน
Prince-OiL
Hero Member

ด.ช.ออยล์ (ย้วยศักดิ์)

Re: เติมบัตรแล้วมะเข้าคับปล.ผิดหัวงกับเกมนี้มากๆ
« ตอบ #1 เมื่อ: 16-02-2008, 22:51:05 »

ไม่แน่ใจว่ามีปัญหาตรงไหน ..

แต่รับประกันได้ว่า เพื่อน ๆ ทุกคนจะได้รับเงินทุกบาท ทุกสตางค์ ตามที่เติมไปแน่นอน ..

วันเสาร์ - อาทิตย์ ทีมงานหยุดครับ ..

แต่ก็มีทีมงานเข้ามาดูความเรียบร้อยเป็นระยะ ๆ

** อย่างช้าที่สุด เพื่อน ๆ จะได้รับเงินภายในวันจันทร์ครับ ..

** ยังไง ก็ใจเย็น ๆ ก่อนนะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วย ..

○•○• กดแล้วขอให้สมหวังในความรัก ทุก ๆ คน คร้า บบบ •○•○

ป้าย:
หน้า: [1]