GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ปรับเวลาบัฟหน่อยครับ  (อ่าน 231 ครั้ง)
banditkid
Newbie
*

อยากให้ปรับเวลาบัฟหน่อยครับ
« เมื่อ: 10-02-2008, 22:01:46 »

Cry บัฟของพระอะครับ3นาทีผมว่ามันน้อยไปนะครับ พวกบัฟพละกำลังแม่นยำฟิ้นฟูกะเกราะแสงอะ อยากให้5นาทีขึ้นไปอะครับ
เพราะเวลาเล่นเซิฟแลคแต่เวลาบัฟมันก็ลดอะครับแต่ไม่ตีมอน แล้วเป็นตี้3นาทีแป๊บๆหมดmpไม่พอบัฟซะที- -
(เพราะเกมนี้มานไม่มีระบบแสดงด้วยว่าในตี้บัฟหมดไม่หมดอะครับเลยอยากให้บัฟนานๆหน่อย)
ป.ล. ฟื้นฟูขั้นสูงเวล1คำอธิบายใช้mp6 แต่พอร่ายจริงใช้mp12อะ- -ฝากแก้ด้วยครับ

ฅนตัดฟืน
Newbie
*

Re: อยากให้ปรับเวลาบัฟหน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-02-2008, 16:09:48 »

น้อยไปจริงๆครับ บางแม็พคนเยอะๆ กว่าจะเจอมอนสตัวแรก บัฟก็จะหมดละ ผมว่าน้อยไป

ถ้าเวลาบัฟเพิ่มขึ้น คนอาจจะหันมาเห็นความสำคัญและมาเล่นพระสายบัฟฮีลเพิ่มขึ้น ซึ่งส่งผลสนับสนุนทำ

ให้คนมาเล่นเป็นระบบปาร์ตี้มากขึ้นนะครับ พอคนมาเล่นระบบปารตี้มากขึ้น มันจะดูเป็นสังคมที่ดีมากขึ้นนะ

ครับ   ผมว่าเวิกนะ
  ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่

ป้าย:
หน้า: [1]