GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4 5
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคม ~o฿นักฆ่า*-*หน้าตาดี฿o~ ครับ ฝากตัวด้วยครับ  (อ่าน 2590 ครั้ง)
--1 ปีผ่านไปไวเหมือนโกหก--
Jr. Member
**

..จะรอแค่เธอถึงแม้ใครหาว่างมงาย..

Re: สมาคม ~o฿นักฆ่า*-*หน้าตาดี฿o~ ครับ ฝากตัวด้วยครับ
« ตอบ #30 เมื่อ: 21-04-2008, 08:14:04 »

ดีตอนเช้าคะ...แวะมาขุดให้กิวที่รักก่อนทำงานนะคะ...ที่รักเด๋วนี้ไม่มาขุดเลยนะคะ.. Cool รัก Cool

เกิดมาได้เจอคนที่ตามหามานานแสนนาน  ทำให้รู้ว่าเธอมีค่ามากแค่ไหน
จะอยู่ตรงนี้ถึงแม้ว่าฉันจะไม่เหลือใคร
~THE EVOLT~
Jr. Member
**

Re: สมาคม ~o฿นักฆ่า*-*หน้าตาดี฿o~ ครับ ฝากตัวด้วยครับ
« ตอบ #31 เมื่อ: 21-04-2008, 10:44:30 »

อ้างจาก: ไม่ถือสาแต่ว่ารู้สึก ที่ 21-04-2008, 08:14:04
ดีตอนเช้าคะ...แวะมาขุดให้กิวที่รักก่อนทำงานนะคะ...ที่รักเด๋วนี้ไม่มาขุดเลยนะคะ.. Cool รัก Cool
Sad Sad Sadมาแล้วจ้าที่รัก เพิ่งเห็นว่าบอร์ดเปลี๊ยนไป๋ เด๋วจามาขุดให้ทุกวันเลยน๊า รักอ้อนที่สุดเลยคับ รัก รัก รัก
ด้วยรักและปลาทู
Asura Special
Sr. Member

« ตอบ #32 เมื่อ: 22-04-2008, 04:55:21 »

อ้างจาก: ~THE EVOLT~ ที่ 21-04-2008, 10:44:30
อ้างจาก: ไม่ถือสาแต่ว่ารู้สึก ที่ 21-04-2008, 08:14:04
Sad Sad Sadมาแล้วจ้าที่รัก เพิ่งเห็นว่าบอร์ดเปลี๊ยนไป๋ เด๋วจามาขุดให้ทุกวันเลยน๊า รักอ้อนที่สุดเลยคับ รัก รัก รัก

รักด้วย  Shocked

- พูดเเล้วไม่ทำก็อย่าพูด ถ้าจะทำก็ทำเลย ไม่ต้องลอง ถ้าจะลองก็ไม่ต้องทำ
- ความเกรียนไม่ได้อยู่ที่หัว มันอยู่ที่การกระทำ

Jr. Member
**

..จะรอแค่เธอถึงแม้ใครหาว่างมงาย..

« ตอบ #33 เมื่อ: 22-04-2008, 15:24:40 »

ที่รักคะอย่าไปนานนะ..เด๋วคิดถึง........หวัดดีคะทุกคน..อิอิ..แวะมาขุดให้กิวที่รักอีกแว้ว.... รัก Cool Sad Wink laugh Cool Cool Cool Cool Cool Cool

เกิดมาได้เจอคนที่ตามหามานานแสนนาน  ทำให้รู้ว่าเธอมีค่ามากแค่ไหน
จะอยู่ตรงนี้ถึงแม้ว่าฉันจะไม่เหลือใคร
~THE EVOLT~
Jr. Member
**

« ตอบ #34 เมื่อ: 22-04-2008, 15:37:17 »

อ้างจาก: ไม่ถือสาแต่ว่ารู้สึก ที่ 22-04-2008, 15:24:40

ที่รักคะอย่าไปนานนะ..เด๋วคิดถึง........หวัดดีคะทุกคน..อิอิ..แวะมาขุดให้กิวที่รักอีกแว้ว.... รัก Cool Sad Wink laugh Cool Cool Cool Cool Cool Cool
ง่า ที่รัก คราวนี้พี่ไปนานเลยอ่ะ กว่าจะกลับก็วันจันทร์โน่นแหละ เฮ้อ Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry
Jr. Member
**

« ตอบ #35 เมื่อ: 22-04-2008, 15:49:27 »

Wink Winkไม่เป็นไรคะที่รัก...ไงก็จะรอที่รักกลับมาคะ...ยังไงก็รักคะ รัก รัก รัก รัก Wink Wink Wink

Jr. Member
**

« ตอบ #36 เมื่อ: 23-04-2008, 04:17:02 »

Smiley Smiley แวะมาช่วยขุดก่อนนอนจ้า .. หัวกิวหายไปไหนอะ.. เด๋วเข้ายึดกิวซะเลย..อิอิ Evil Evil Cool Cool

: Cherry Peach :
Jr. Member
**

« ตอบ #37 เมื่อ: 23-04-2008, 08:42:25 »

ยึดกิลเรียกค่าไถ่แบบพี่พีชเลยจิคะอ้อน... Evil  Evil  Evil

ป.ล.  เลียนแบบเขามาอีกที

เวลาจะช่วยอะไร ถ้าใจฉันยังรอเธอ ยังคงคิดถึงเธอ ยังคงรักแต่เธอ
เวลาจะช่วยอะไร ถ้าใจฉันยังละเมอ ยังคงรักแต่เธอ อยู่เสมอทุกวัน

~THE EVOLT~
Jr. Member
**

« ตอบ #38 เมื่อ: 23-04-2008, 11:42:01 »

อ้างจาก: ความทรงจำของคนชั่งคราว ที่ 22-04-2008, 15:49:27
Wink Winkไม่เป็นไรคะที่รัก...ไงก็จะรอที่รักกลับมาคะ...ยังไงก็รักคะ รัก รัก รัก รัก Wink Wink Wink

ที่รักมา ไม่มาได้ไง แต่ตอนนี้ ไฟฟ้าดับ เฮ้อกำของคนภูธร  ได้ข่าวในกิวเจอเบลดสาวเหรอ คิกๆๆๆ
Jr. Member
**

« ตอบ #39 เมื่อ: 23-04-2008, 13:58:18 »

ประกาศอย่างเป็นทางการ
 Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil laugh laugh laugh laugh laugh laugh laugh
หากหัวกิวไม่มารายงานตัวภายในวันนี้...อ้อนจะยึดกิวเรียกค่าไถ่....อิอิ(พี่พีชสอนมา)อิอิ Evil Evil laugh laugh

Jr. Member
**

« ตอบ #40 เมื่อ: 24-04-2008, 00:26:01 »

Wink Winkไม่อยากถือสา แต่ว่ามันรู้สึก
ลึกๆ ก็หวั่นก็ไหวในใจอยู่เสมอ
ไม่ให้คิดมากได้ยังไง ในเมื่อคนมันรักเธอ
ไม่รู้ว่าเธอเข้าใจกันบ้างไหม
อยากให้เธอมาลองเป็นฉัน ถ้าใครทำเหมือนกันกับเธอ
เธอจะทนอย่างฉันได้ไหม
ถ้าหากเธอลองมาเป็นฉัน เธอจะทรมานแค่ไหน
เคยคิดเคยเห็นใจรึเปล่า
ถ้าหากเธอลองมาเป็นฉัน เธอจะทรมานแค่ไหน
เคยคิดเคยเห็นใจรึเปล่า เคยนึกถึงหัวใจฉันบ้างไหมเธอ
 Wink Wink

: Cherry Peach :
Jr. Member
**

« ตอบ #41 เมื่อ: 24-04-2008, 09:23:32 »

Smiley Wink Angry Sad Shocked Cool Huh? Embarrassed Cry Evil laugh woon ใช่ ไม่ รัก

รัก วุ้น คิคิ

เวลาจะช่วยอะไร ถ้าใจฉันยังรอเธอ ยังคงคิดถึงเธอ ยังคงรักแต่เธอ
เวลาจะช่วยอะไร ถ้าใจฉันยังละเมอ ยังคงรักแต่เธอ อยู่เสมอทุกวัน

Jr. Member
**

« ตอบ #42 เมื่อ: 24-04-2008, 14:04:34 »

Sad Sadกำจิงๆ...หัวกิวหายไปไหนเนี่ย...ไม่ดูแลกิวเยย...กิวจะร้างแล้วนะ..มีแต่พี่พีชกะอ้อนมาขุด...กิวใครกันแน่หว่า.. Sad Sad laugh laugh Evil Evil Evil

Jr. Member
**

« ตอบ #43 เมื่อ: 25-04-2008, 13:38:43 »

Smileyหวัดดีคะ...แอบมาขุดกิวที่รักอีกแล้ว..ที่รักยังมะกลับมา..เอาความคิดถึงมาฝากให้ทุกคน..โดยเฉพาะเบรดทั้งหลายอิอิ Evil Evil..คิดถึงนะคะทุกคน laugh Smiley Cool Wink Wink

..TEERAK..
Full Member

« ตอบ #44 เมื่อ: 25-04-2008, 20:23:29 »

อ้างจาก: ไม่อยากถือสาแต่ว่ามันรู้สึก ที่ 25-04-2008, 13:38:43
Smileyหวัดดีคะ...แอบมาขุดกิวที่รักอีกแล้ว..ที่รักยังมะกลับมา..เอาความคิดถึงมาฝากให้ทุกคน..โดยเฉพาะเบรดทั้งหลายอิอิ Evil Evil..คิดถึงนะคะทุกคน laugh Smiley Cool Wink Wink

ใครบอกว่ายังไม่กลับมา ไม่ได้ไปไหนตะหาก วนเวียนอยู่ข้างๆใจที่รักน่ะแหละ  รัก รัก รัก
ที่รัก เตรียมปฏิบัติการยึดกิวกันเหอะ Evil Evil Evil
ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4 5