GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนนะครับคือว่าสมัครไอดีตามขั้นตอนแล้ว แล้วก็เติมเวลาแล้วด้วยนะครับ..ดูทีคับ  (อ่าน 185 ครั้ง)
ฟหกฟหก ฟหกฟหกกฟห
Newbie
*

รบกวนนะครับคือว่าสมัครไอดีตามขั้นตอนแล้ว แล้วก็เติมเวลาแล้วด้วยนะครับ..ดูทีคับ
« เมื่อ: 04-02-2008, 21:53:06 »

พอมาเข้าที่หน้าLoginทำไมพิมไอดีพาสเวิดแต่มันขึ้นว่า ชื่อผู้ใช้กับรหัสผ่านไม่ถูกต้องอ่ะครับ งงมากเลยยรบกวนนบอกทีนะครับแก้ไขยังไงเสียดายเงิน-*- Angry
deckcounter
บุคคลทั่วไป
Re: รบกวนนะครับคือว่าสมัครไอดีตามขั้นตอนแล้ว แล้วก็เติมเวลาแล้วด้วยนะครับ..ดูทีค
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-02-2008, 16:56:26 »

ลองโพสไอดีไว้้หน่อยครับจะได้ตรวจสอบให้
ป้าย:
หน้า: [1]