GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีคับ เข้า เซิฟ วุ้นสวรรค์ไม่ได้ (เข้าได้แล้ว)  (อ่าน 227 ครั้ง)
PooM_AE90
Asura Special
Jr. Member

...ลุงแก่แล้ว...

ช่วยทีคับ เข้า เซิฟ วุ้นสวรรค์ไม่ได้ (เข้าได้แล้ว)
« เมื่อ: 03-02-2008, 16:48:26 »

ผมสงสัยว่าเพราะอะไร ตอนเช้าของวันนี้ผมก็ยังเข้าไปเล่นได้อยู่ พอตอนบ่ายจะเข้าไปมันบอกว่า "เซิฟเวอได้ทำการตัดคุณออกจากระบบ"  คับ รบกวน GM หรือ ทีมงานตรวจสอบให้ทีคับ กว่าจะเล่นได้ เวล 41 ตั้งนาน  Embarrassed

ไม่ทราบว่าเกิดจากสาเหตุอะไร หรือเพราะเราลง เซิฟ วุ้นสวรรค์ + นรก พร้อมกัน ทำให้เล่นไม่ได้ ผมลบหมดแล้ว ลงใหม่ จึงเข้าได้

อยากทราบว่า ID ที่ใข้ในการเล่นวุ้นสวรรค์ สามารถใช้เล่นในวุ้นนรก ได้เลย รึเปล่า หรือต้อง สมัคร ID ใหม่ในการเล่น

รบกวนผู้รู้ ตอบเรื่แงข้แสงสัยที่คับ

*~ช้างน้อยคลับ~* , -:- สมาคมลึกลับแห่งอาโปบิส -:- , *~Ca$p€r~*
belle
Asura Administrator
Sr. Member
*

Re: ช่วยทีคับ เข้า เซิฟ วุ้นสวรรค์ไม่ได้ (เข้าได้แล้ว)
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-02-2008, 10:11:47 »

เดี๋ยวจะตรวจสอบให้นะคะ

mokka mokka มาแล้วจ้า
ป้าย:
หน้า: [1]