GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จีเอ็มค่ะ ช่วยแก้ไขอาชีพนันให้เป็นเหมือนเดิมทีค่ะ  (อ่าน 164 ครั้ง)
คนที่เล่นอาชีพนัน
บุคคลทั่วไป
จีเอ็มค่ะ ช่วยแก้ไขอาชีพนันให้เป็นเหมือนเดิมทีค่ะ
« เมื่อ: 03-02-2008, 11:05:43 »

ที่ตั้งหัวข้อแบบนี้เพราะว่า ประกาศิตที่เคยใช้ได้กับมอนทุกๆตัว Smiley แต่กับมีข้อบังคับการใช้ Cry อาชีพนันบางคนก็เก็บเวลเองไม่ได้ ไม่ เพราะว่าบางคนก็เล่นสายฮิวหรือสายช่วยเหลือคนอื่นว่างั้น บางคนป้องกันน้อย Shocked บ้างคนป้องกันเยอะ laugh เวลาเก็บเวลก็อาจจะเก็บกับพวกตัวที่ได้เปอร์แค่0.06 Winkอย่างเช่นเวล45ต้องไปเก็บพวกโกเลม Shocked ถ้ายิ่งไม่มีประกาศิตก็ไม่สามารถเก็บหลายๆตัวได้ ใช่ ต้องใช้พวกลูกไฟเวทย์ ไม่ก็น้ำแข็ง ไม่ก็อื่นๆ ใช่ แล้วประกาศิตมันก็แรงด้วย รัก อยากให้ช่วยทำให้ประกาศิตเหมือนเดิมทีนะค่ะ  Sadจะได้เก็บเวลเหมือนเดิม Cry ถ้าจะให้เก็บเวลแบบมีตี้ บางทีก็ไม่มีคน บางทีก็มี บางทีก็มีตี้แล้วไม่ให้ตี้เพราะตี้กับเพื่อน Cry
มีหลายเหตุผลมากมาย และบางครั้งอาจได้ตี้ แล้วก็อีกอย่างหนึ่ง ฟื้นฟูขั้นสูงนะค่ะ ต้งการให้เป็นแบบเดิมด้วย เพราะเวลาอยากจะช่วยเหลือคนก็ช่วยไม่ได้ ต้องใช้แต่ฟื้นฟูอย่างเดียว และอีกอย่างหนึ่ง ฟื้นฟูขั้นสูงมันก็เพิ่มHPได้ดีด้วย Smiley อยากจะฮิวให้คนอื่นก็ไม่ได้ Wink มันไม่เหมือนอาชีพพระหรือหมอเลย Embarrassed ช่วยเหลือคนอื่นก็ไม่ค่อยจะได้ ได้แค่บัฟอย่างเดียว ใช่ ขอร้องนะค่ะ Wink ขอให้เป็นเหมือนเดิมที   Cool
ป้าย:
หน้า: [1]