GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งทำน้ำมนของพระกับสกิวประกาศิต  (อ่าน 365 ครั้ง)
bb!dd
Newbie
*

แจ้งทำน้ำมนของพระกับสกิวประกาศิต
« เมื่อ: 01-02-2008, 01:17:47 »

คือ ไม่สามารถสร้างน้ำมนได้ แม้จะอยู่ในโบสครับ แล้วก็สกิวประกาศิตปรับให้โจมตีได้แต่ผีกับธาตุมืดแล้วหรอ คับ  ถ้ายังงั้นพระสายสู้ก็ไปเกบที่อื่นไม่ได้ซิเนี้ย ลงคุกฆ่าได้แต่ผี แมงมุมยั้วเยี้ย ฆ่ามิได้ โดนรุมตอนใช้สกิวขาแขงแบบนี้ก็เกบลำบากเลย  แถมดีเลอีก ยิ่งสกิวจันทราเทวะเจอดีเลไป2นาทีครึ่ง โอ้แม่เจ้าจอจ  Shocked Shockedโหดไปมั้ยเนี้ย  อย่างน้อยก็ขอสกิวประกาศิตทำลายได้ทุกอย่างเหมือนเดิมไม่ได้หรอค่ะ แบบนี้พระไม่ได้เหนแสงตะวันกับเค้าแน่
-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

Re: แจ้งทำน้ำมนของพระกับสกิวประกาศิต
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-02-2008, 01:33:21 »

อ้างจาก: Tanasi ที่ 01-02-2008, 01:17:47
คือ ไม่สามารถสร้างน้ำมนได้ แม้จะอยู่ในโบสครับ แล้วก็สกิวประกาศิตปรับให้โจมตีได้แต่ผีกับธาตุมืดแล้วหรอ คับ  ถ้ายังงั้นพระสายสู้ก็ไปเกบที่อื่นไม่ได้ซิเนี้ย ลงคุกฆ่าได้แต่ผี แมงมุมยั้วเยี้ย ฆ่ามิได้ โดนรุมตอนใช้สกิวขาแขงแบบนี้ก็เกบลำบากเลย  แถมดีเลอีก ยิ่งสกิวจันทราเทวะเจอดีเลไป2นาทีครึ่ง โอ้แม่เจ้าจอจ  Shocked Shockedโหดไปมั้ยเนี้ย  อย่างน้อยก็ขอสกิวประกาศิตทำลายได้ทุกอย่างเหมือนเดิมไม่ได้หรอค่ะ แบบนี้พระไม่ได้เหนแสงตะวันกับเค้าแน่
เรื่องน้ำมนต์ หรือทำอะไรต่าง ๆ ได้ถูกแก้ไขหมดแล้วคับ รอ update server คับ

รู้สึกว่าแมงมุมในสุสานน้อยลงแล้วมั้งคับ ข่าวลือนะคับ แต่ไม่แน่ใจว่าจิงไหมTT

ส่วนจันทราเทวะ เหลือ 1 นาทีละคับ

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
bb!dd
Newbie
*

Re: แจ้งทำน้ำมนของพระกับสกิวประกาศิต
« ตอบ #2 เมื่อ: 01-02-2008, 09:06:55 »

ต่อไปประกาศิตจะไม่มีผมกับมอนอื่นนอกจากผีกับความมืดแล้วหรอคับ ถ้าจิงก็เศร้าจาย Cry Cry
ป้าย:
หน้า: [1]