GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่อง ไอเท็ม ซุปเปอร์ฮึดสู้ ครับผม  (อ่าน 273 ครั้ง)
Energetic
Jr. Member
**

ถามเรื่อง ไอเท็ม ซุปเปอร์ฮึดสู้ ครับผม
« เมื่อ: 29-01-2008, 17:29:51 »

คือ ผมเห็นทางหน้าเว็ป ลงข้อมูลว่า "ซุปเปอร์ฮึดสู้" มีแบบเช่า7วันด้วยอะครับ 3000โซล

คือในNPCอคาเดมี้ อะครับ มันไม่มี มันมีแต่แบบ ธรรมดาอะครับ กดครั้งเดียวหมด (900โซล)

ตอนนี้ สรุปว่ามันมีขายรึป่าวอะครับผม

แล้วถ้ามีขายผมต้องซื้อที่ไหน

เพราะผมเห็นบางชิ้นแจ้งเปนข้อมูลทางหน้าเว็ป

ว่ามี แบบเช่า แต่พอเข้าไปดูNPCอคาเดมี้ ก็ไม่มีอะครับ

ยังไงก็รบกวนถามนิดนึงด้วยนะคร้าบ

ถ้าผมไม่ดูให้ไม่ดีก่อน หรือว่าอะไรยังไงก็ขออภัยด้วยครับผม
อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

Re: ถามเรื่อง ไอเท็ม ซุปเปอร์ฮึดสู้ ครับผม
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-01-2008, 17:47:19 »

อ้างจาก: Energetic ที่ 29-01-2008, 17:29:51
คือ ผมเห็นทางหน้าเว็ป ลงข้อมูลว่า "ซุปเปอร์ฮึดสู้" มีแบบเช่า7วันด้วยอะครับ 3000โซล

คือในNPCอคาเดมี้ อะครับ มันไม่มี มันมีแต่แบบ ธรรมดาอะครับ กดครั้งเดียวหมด (900โซล)

ตอนนี้ สรุปว่ามันมีขายรึป่าวอะครับผม

แล้วถ้ามีขายผมต้องซื้อที่ไหน

เพราะผมเห็นบางชิ้นแจ้งเปนข้อมูลทางหน้าเว็ป

ว่ามี แบบเช่า แต่พอเข้าไปดูNPCอคาเดมี้ ก็ไม่มีอะครับ

ยังไงก็รบกวนถามนิดนึงด้วยนะคร้าบ

ถ้าผมไม่ดูให้ไม่ดีก่อน หรือว่าอะไรยังไงก็ขออภัยด้วยครับผม

ยาซุปเปอร์ฮึดสู้แบบเช่า มี7วันกับ 30วันจ้า พวกของเช่าก็หาซื้อที่อคาเดมี่ของทุกเมือง แล้วคลิกที่สินค้าเงินโซล แล้วเลือกที่ของเช่า จะมีพวกของเช่าจ้า
Energetic
Jr. Member
**

Re: ถามเรื่อง ไอเท็ม ซุปเปอร์ฮึดสู้ ครับผม
« ตอบ #2 เมื่อ: 29-01-2008, 17:54:45 »

อ้าวผม เฟล เหรอเนี้ย

ขอโทดด้วยนะครับ

แล้วก็ขอบคุณมากครับผม
ป้าย:
หน้า: [1]