GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 108 109 [110] 111 112 ... 459
ผู้เขียน หัวข้อ: -:- สมาคมลึกลับแห่งอาโปบิส -:- ~~~ ขออยู่กันแบบใจรัก ~~~  (อ่าน 149627 ครั้ง)
✎ⓖªⓜëⓢ❀
Hero Member

อย่ามาสาระแน

Re: สมาคมลึกลับแห่งอาโปบิส
« ตอบ #1635 เมื่อ: 04-02-2008, 10:29:21 »

ขอโทดทุกคนนะที่ออกจากสมาคม

มีเหตุผลบางอย่างที่ต้องออก

อยากจะบอกว่ารักเพื่อนๆในสมาคมทุกคน

สมาคมนี้เปนสมาคมแรกที่เข้าและจะเปนสมาคมสุดท้ายที่อยู่

มีโอกาศวันนึงจะกลับไปนะ ขอเวลาสักพัก

ขอให้อะไรๆมันดีขึ้นอีกหน่อย

หรือไม่อาจจะเลิกเล่นเกมนี้ไปเลย

เพราะอยู่ไปก้อเกะกะสายตาบางคน

เลยเลือกตัดสินใจออกมาดีกว่า

สุดท้ายขอให้ทุกคนโชคดีนะ

ไปและมีโอกาศคงได้เจอกันใหม่

Cool

กูลภักดิ์ แสนชนะ
Hero Member

ไม่เคยไม่กล้า ก้มหน้าไม่เป็น

« ตอบ #1636 เมื่อ: 04-02-2008, 12:50:44 »

ไม่อยู่3วัน
เจ้จี้เข้าเกมส์ออก(ทะเลาะกะไคละหนะ)
ยังไงก็ตามกลับมาแล้วก๊าบบบทุกคน
ง่วงมากมายก่าจาตื่นล่อเกือบบ่ายเหอๆ

~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #1637 เมื่อ: 04-02-2008, 12:53:41 »

ง่า.... Shocked

น้อยใจ  ป้าจี้ ไม่พูดถึงอิฐเลยอ่า Cry

ดาร์คแคท อ่าเหรอป้า   ก้อ เจ้าฟางไง   ประธานผู้ก่อตั้งสมาคมอ่าแหละ Evil
-----------------------------------------------------------------------------

เสียใจเหมือนกันที่เพื่อนคนนึงกำลังจะหายตัวไป Cry

แต่ก้อดีใจ  ที่ยังไง  เราก้อยังคงเป็นเพื่อนกันอยู่  ( ใช่มะ ) รัก รัก

-----------------------------------------------------------------------------

บางทีอิฐเองก้อคิดจะหยุดไปซักพักนึงเหมือนกัน

มันเหมือนไม่มีแรงบันดาลใจ   ท้อถอย   หดหู่  ยังไงก้อไม่รู้

แต่ก้อที่ทนอยุ่  มันก้อเพราะว่าไม่มีอะไรทำแล้ว

นอกจากชีวิตประจำวัน  ที่เป็นอยู่   งานที่ทำอยู่  แฟนที่คบอยู่

แม่  กับ น้องๆ ที่รักมากๆ    เพื่อนที่คบกันมานาน และ จิงใจ

รถที่ขับไปทำงานทุกวัน   กีฬาหลากหลายชนิดที่เล่นตอนเย็นๆ

...................?

มันก้อไม่มีีอะไรให้ทำไปมากกว่านี้แล้ว   นอกจากเล่นเกม   Huh?

ก้อนะ   ไม่ขัดขวางหากเพื่อนจะทำอะไร    จะคอยเป็นกำลังใจ ให้เพื่อนทุกเวลา

คอยปลอบใจยามเพื่อนมีปัญหา      จะห่วงหา  ยามเพื่อนห่างไกล

---------------------แค่นี้แหละ  ที่คงพอให้ได้-------------------

บางที  เวลา  มันก้ออาจจะช่วยสอนเราเอง    ปล่อยตัวเอง  ให้เวลากับตัวเองบ้างก้อคงจะดี

ไม่ว่าจะยังไง  เพื่อนทุกคน  ก้อยังคงเป็นเพื่อน ของ อิฐ  เสมอ รัก รัก

๐ka-pook๐
Jr. Member
**

ยุเพื่อก่อ เยินยอเพื่อทำลาย

« ตอบ #1638 เมื่อ: 04-02-2008, 15:25:52 »

อ้างจาก: ดาร์คแคท ที่ 31-01-2008, 11:16:42
ถึง ทุกคนในสมาคม ด้วยใจรัก
          ตั้งแต่วันแรกที่ผมได้สัมผัสเกมนี้มา ผมคิดว่าเกมอะไรนะ ไม่น่าเล่นเท่าไหร่ แต่สิ่งหนึ่งที่ผมประทับใจมากที่สุดคือ สังคมของเกมนี้ ควมเป็นเพื่อน ความสุภาพ ซึ้งกินใจผมเสมอมา
          จนกระทั่งวันที่ 18 มีนาคม 2550 ผมได้ห่างหายจากเกมนี้ไป แต่ในความทรงจำยังคงคิดถึงอยู่เสมอ แต่ด้วยเหตุผลบางประการผมถึงต้องยุติการเล่นเกมนี้ไป
          วันที่ 12 พฤศจิกายน 2550 ผมได้กลับมาเล่นเกมนี้อีกครั้ง ด้วยเหตุที่ว่าเปิดให้เล่นฟรี แล้วในที่สุดผมก็กลับมาสู่เกมอันเป็นที่รักอีกครั้ง
          ผม...มีความภาคภูมิใจเป็นอย่างยิ่งที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของสมาคมลึกลับแห่งอาโปบิสนี้ รักทุกคนในสมาคม ถึงแม้ว่าวันนี้จุดยืนของผมจะไม่เหมือนก่อนแล้ว แต่ผมก็ยังคงเต็มใจ ด้วยจิตแห่งอาโปบิสนี้
          ไอซ์...เพื่อนคนแรกในเกมของผม เพื่อนคนที่ร่วมทุกข์ร่วมสุขก่อตั้งอาโปบิสยุคแรกๆ ถึงวันนี้นายจะไม่เล่นแล้ว แต่เราก็ไม่ลืมความทรงจำดีๆ สมัยพากันไปสดบอสมาหลายครา
          ฉี...นายเป็นเพื่อนเก่าเพื่อนแก่ตั้งแต่นายยังเล่นไฟเตอร์ในวุ้นนรก ตอนนั้นเรายังเรียกนายว่าเทพฉี เพราะว่านายเล่นก่อนเรานานมาก นายอยู่กิลด์นี้นานที่สุด ดังนั้นนายเป็นเหมือนเพื่อนที่สำคัญ คนปรึกษาที่ดีของเรา
           กิ๊บ...พอเริ่มเล่นเกมครั้งใหม่ จำได้ว่ากิ๊บเป็นคนพาเราเวล ตอนนั้นกิ๊บไปประกวดขวัญใจอะไรซักอย่างนี่ล่ะ กิ๊บคือคนแรกที่ช่วยเราเวลตั้งแต่เล่นเกมนี้มา กิ๊บเป็นเพื่อนที่คุยได้สนุกที่สุด คุยได้ทุกเรื่อง
          เกม...เธอคือเพื่อนที่เราคิดว่าสนิทที่สุด มีอะไรเราก็คุยกัน เธอเป็นคนน่ารัก นิสัยดี วันไหนที่เข้าเล่นเกมแล้วไม่เห็นเกม เหมือนกับว่าวันนี้ไม่ได้เจอเพื่อนที่สนิท มันเหงาๆ
          ต้อม...นายเป็นแฟนเกม แต่นิสัยต่างจากเกมมากๆ แต่รู้มั้ยว่านายน่ะเป็นคนที่ดีคนนึง ดูแลเกมให้ดีๆนะเพื่อน
          แบงค์...ตอนนี้นายหายไปเลย รีบๆกลับมานะ
          อิฐ...เพื่อนเก่าตั้งแต่วุ้นนรก ไม่ได้เจอกันตั้งนาน หวังว่าคราวนี้คงอยู่ด้วยกันนานๆ
          เพื่อนๆ อาโปบิสทุกท่าน...ทุกคนคือเพื่อนของผม ผมอาจทำให้ทุกท่านไม่พอใจในบางครั้ง ต้องขออภัยด้วย
          และสุดท้าย..เค้ก...คนที่สำคัญที่สุดในชีวิตผม คนที่ผมวางอนาคตไว้กับเธอ สิ่งที่ผมบอกไม่ใช่แค่ผมรักเธอ แต่เธอคือทุกสิ่งในบทชีวิตของผม

รักทุกคนมากๆ...อ่านข้อความนี้แล้วอย่าคิดมาก ผมไม่ได้หายไปไหนหรอก ผมยังอยู่กับทุกท่าน อาโปบิส....
-ขอบไจมากที่ไม่ลืมกันฟาง แต่ตอนนี้งานแบงค์กำลังไปได้ดีไม่มีเวลาเล่นยังไงก็รักษาตัวเองดีๆนะอย่าโหมเล่นเกมกับเล่นเค้กมากไปล่ะ  Evilแล้วก็ท่ามาเที่ยวเชียงใหม่โทรหาด้วยเบอโทรแบงค์อยุ่ที่เกม จะพาไปเที่ยวเอง โชคดีเพื่อนๆ คิดถึงทุกคน(หวังว่าเราคงจะได้เจอันสักวัน Cool)

ต่อให้หัวใจของข้าจะต้องเย็นชืดไป...

....แต่ดาบและเกรียรติยศของข้า..จักอยู่ยงตลอดไป...

http://
Hero Member

« ตอบ #1639 เมื่อ: 04-02-2008, 15:59:56 »

อ้างจาก: วืดศักดิ็ ศิษย์วุ้นInw ที่ 04-02-2008, 15:38:11
ใช่  ขอโทษที่พาดพิงไปถึงกิลครับ  พอดีกำลังเสียความรู้สึกเดี๋ยวจะเล่าให้ฟังละกันครับ อ่านแล้วผมอาจจะผิดก็ได้?

เวลา ตีสี่สี่สิบเจ็ดขณะที่ผมพาเพื่อนมาเก็บเวลที่ดุกกี้  ก็เจอวุ้นเทพ (บอกไว้ก่อนว่าเวลานี่เปะเพราะผมชอบแคปเจอหน้าจอเวลาเจออะไรน่าสนใจ)
ทุกครั้งที่เจอวุ้นเทพผมจะซิพไปหาเพื่อนให้เพื่อนมาตีให้  เพื่อนจะเอาของให้ผม  โดยครั้งนี้เพื่อนพา  แอสมาหนึ่งคนมาตีให้ 
เวลา ตีสี่สี่สิบเก้า  วุ้นตาย ผมก็งงว่าทำไมไม่มีอะไรดรอบเลย แอสบอกว่าของเข้าตัวเราหมด เดี๋ยวเราเอาให้  แล้วก็เดลมา ห้าหมื่น ผมก็แคนเซิล อันนี้ยังพอคิดได้ว่าแอสเข้าใจผิดว่าผมต้องการค่าเจอวุ้นเทพ ผมเลยบอกไปว่าขอของได้มั้ยครับ ขนนกไม่ดรอบเหรอ แอสตอบกลับมาว่าไม่มีนี่  ถ้าดรอบก็เห็นแล้วสิ นี่ไม่เห้นก็ไม่ดรอบ บอกตรงๆว่าผมเชื่อเพราะผมไม่รู้ว่ามันดรอบร้อยเปอเซ็นรึเปล่า ถึงได้มาตั้งกะทู้ถาม  ผมเชื่อสนิทใจว่าไม่ดรอบแล้วหละ  เลยหมดหวังกับเงินสามสี่แสน  แอสเดลเอาเงินมาให้ห้าหมื่นพร้อมหินศักสิท ผมเอะใจ จะให้ทำไมห้าหมื่น ทั้งที่เขาไม่ได้อะไร
เพื่อนผมในตอนนั้นออฟไปแล้ว  ด้วยความเชื่อใจ ผมเลยถามถึงที่เก็บเลเวล  แอสก็นิสัยดีบอกที่เก็บเลเวลพร้อมให้สกอวาบห้าอัน  แถมพาไปที่อีก  ผมงี้โคตรซึ้งเลยเจอคนดีแบบนี้ นิสัยดีมากแนะนำทุกอยย่าง อันนี้ไม่ได้ประชด  จนผมมาตั้งกระทู้ถามเอาเรื่องขนนกนี่แหละ  และทั้งคิดได้ว่ามันมียาช่วยเก็บของ โอ้โห ไอ้ที่อุตส่าชื่นชมมากมายในใจนี่พังครืนเลย  โอเคผมไม่ได้ตีเอง โอเคนายไม่รู้ว่าถ้าเป็นเพื่อนเราเขาจะเอาของให้เรา แต่พอรู้ว่าที่เราเรียกเพื่อนมาเพื่อจะให้เพื่อนตีเอาของให้เรา  ทำไมต้องหลอกว่าไม่ดรอบ  ถ้าบอกผมตรงๆว่า ขอเถอะครับ เอาห้าหมื่นไปเป็นค่าเจอละกันผมก็จะไม่ว่าเลย  ผมถึงบอกไงไม่รู้จะไว้ใจใครได้แล้ว  นึกว่าเจอคนดีแล้วซะอีก แค่นี้แหละครับ  ถ้าอยากรู้ชื่อแอสคนนั้นเดี๋ยวถามเพื่อนมาให้ก็ได้ ผมแคบเจอมาก็จริงแต่ไม่ได้ชี้ที่ชื่อของเค้าและนี่ ไอดีผม >> EMP  ไม่ได้เสียดายเงิน ผมเสียดายความรู้สึก  เป็นเพื่อนของเพื่อน  เวลเจ็ดสิบสอง  กิลใหญ่โต  ทำไมทำแบบนี้

สารภาพมาไครไปทำไรด่วน
ก่อนผมจาทามอาไรไปก่อน

✎ⓖªⓜëⓢ❀
Hero Member

« ตอบ #1640 เมื่อ: 04-02-2008, 19:00:14 »

กลับมาและ

อิอิ 

Evil
อ้างจาก: ลูกเป็ดพันธุ์เสือ ที่ 04-02-2008, 15:59:56
อ้างจาก: วืดศักดิ็ ศิษย์วุ้นInw ที่ 04-02-2008, 15:38:11
ใช่  ขอโทษที่พาดพิงไปถึงกิลครับ  พอดีกำลังเสียความรู้สึกเดี๋ยวจะเล่าให้ฟังละกันครับ อ่านแล้วผมอาจจะผิดก็ได้?

เวลา ตีสี่สี่สิบเจ็ดขณะที่ผมพาเพื่อนมาเก็บเวลที่ดุกกี้  ก็เจอวุ้นเทพ (บอกไว้ก่อนว่าเวลานี่เปะเพราะผมชอบแคปเจอหน้าจอเวลาเจออะไรน่าสนใจ)
ทุกครั้งที่เจอวุ้นเทพผมจะซิพไปหาเพื่อนให้เพื่อนมาตีให้  เพื่อนจะเอาของให้ผม  โดยครั้งนี้เพื่อนพา  แอสมาหนึ่งคนมาตีให้ 
เวลา ตีสี่สี่สิบเก้า  วุ้นตาย ผมก็งงว่าทำไมไม่มีอะไรดรอบเลย แอสบอกว่าของเข้าตัวเราหมด เดี๋ยวเราเอาให้  แล้วก็เดลมา ห้าหมื่น ผมก็แคนเซิล อันนี้ยังพอคิดได้ว่าแอสเข้าใจผิดว่าผมต้องการค่าเจอวุ้นเทพ ผมเลยบอกไปว่าขอของได้มั้ยครับ ขนนกไม่ดรอบเหรอ แอสตอบกลับมาว่าไม่มีนี่  ถ้าดรอบก็เห็นแล้วสิ นี่ไม่เห้นก็ไม่ดรอบ บอกตรงๆว่าผมเชื่อเพราะผมไม่รู้ว่ามันดรอบร้อยเปอเซ็นรึเปล่า ถึงได้มาตั้งกะทู้ถาม  ผมเชื่อสนิทใจว่าไม่ดรอบแล้วหละ  เลยหมดหวังกับเงินสามสี่แสน  แอสเดลเอาเงินมาให้ห้าหมื่นพร้อมหินศักสิท ผมเอะใจ จะให้ทำไมห้าหมื่น ทั้งที่เขาไม่ได้อะไร
เพื่อนผมในตอนนั้นออฟไปแล้ว  ด้วยความเชื่อใจ ผมเลยถามถึงที่เก็บเลเวล  แอสก็นิสัยดีบอกที่เก็บเลเวลพร้อมให้สกอวาบห้าอัน  แถมพาไปที่อีก  ผมงี้โคตรซึ้งเลยเจอคนดีแบบนี้ นิสัยดีมากแนะนำทุกอยย่าง อันนี้ไม่ได้ประชด  จนผมมาตั้งกระทู้ถามเอาเรื่องขนนกนี่แหละ  และทั้งคิดได้ว่ามันมียาช่วยเก็บของ โอ้โห ไอ้ที่อุตส่าชื่นชมมากมายในใจนี่พังครืนเลย  โอเคผมไม่ได้ตีเอง โอเคนายไม่รู้ว่าถ้าเป็นเพื่อนเราเขาจะเอาของให้เรา แต่พอรู้ว่าที่เราเรียกเพื่อนมาเพื่อจะให้เพื่อนตีเอาของให้เรา  ทำไมต้องหลอกว่าไม่ดรอบ  ถ้าบอกผมตรงๆว่า ขอเถอะครับ เอาห้าหมื่นไปเป็นค่าเจอละกันผมก็จะไม่ว่าเลย  ผมถึงบอกไงไม่รู้จะไว้ใจใครได้แล้ว  นึกว่าเจอคนดีแล้วซะอีก แค่นี้แหละครับ  ถ้าอยากรู้ชื่อแอสคนนั้นเดี๋ยวถามเพื่อนมาให้ก็ได้ ผมแคบเจอมาก็จริงแต่ไม่ได้ชี้ที่ชื่อของเค้าและนี่ ไอดีผม >> EMP  ไม่ได้เสียดายเงิน ผมเสียดายความรู้สึก  เป็นเพื่อนของเพื่อน  เวลเจ็ดสิบสอง  กิลใหญ่โต  ทำไมทำแบบนี้

ใครทำอ่ะยอมรับมาเลย

Shocked

อัญชลี ชีวะเสรีชล
Jr. Member
**

« ตอบ #1641 เมื่อ: 04-02-2008, 19:50:37 »

อ้างจาก: อิฐ...<ดำ..ไม่หล่อ..แต่แฟนสวยเฟ่ย> ที่ 04-02-2008, 12:53:41
ง่า.... Shocked

น้อยใจ  ป้าจี้ ไม่พูดถึงอิฐเลยอ่า Cry

ดาร์คแคท อ่าเหรอป้า   ก้อ เจ้าฟางไง   ประธานผู้ก่อตั้งสมาคมอ่าแหละ Evil

เสียใจเหมือนกันที่เพื่อนคนนึงกำลังจะหายตัวไป Cry

แต่ก้อดีใจ  ที่ยังไง  เราก้อยังคงเป็นเพื่อนกันอยู่  ( ใช่มะ ) รัก รัก

บางทีอิฐเองก้อคิดจะหยุดไปซักพักนึงเหมือนกัน

มันเหมือนไม่มีแรงบันดาลใจ   ท้อถอย   หดหู่  ยังไงก้อไม่รู้

แต่ก้อที่ทนอยุ่  มันก้อเพราะว่าไม่มีอะไรทำแล้ว

นอกจากชีวิตประจำวัน  ที่เป็นอยู่   งานที่ทำอยู่  แฟนที่คบอยู่

แม่  กับ น้องๆ ที่รักมากๆ    เพื่อนที่คบกันมานาน และ จิงใจ

รถที่ขับไปทำงานทุกวัน   กีฬาหลากหลายชนิดที่เล่นตอนเย็นๆ

...................?

มันก้อไม่มีีอะไรให้ทำไปมากกว่านี้แล้ว   นอกจากเล่นเกม   Huh?

ก้อนะ   ไม่ขัดขวางหากเพื่อนจะทำอะไร    จะคอยเป็นกำลังใจ ให้เพื่อนทุกเวลา

คอยปลอบใจยามเพื่อนมีปัญหา      จะห่วงหา  ยามเพื่อนห่างไกล

---------------------แค่นี้แหละ  ที่คงพอให้ได้-------------------

บางที  เวลา  มันก้ออาจจะช่วยสอนเราเอง    ปล่อยตัวเอง  ให้เวลากับตัวเองบ้างก้อคงจะดี

ไม่ว่าจะยังไง  เพื่อนทุกคน  ก้อยังคงเป็นเพื่อน ของ อิฐ  เสมอ รัก รัก

ไม่ใช่ไม่พูดถึง ก็รู้ละว่าจำได้เลยไม่เอ่ยไง จำได้หลายละ แต่ฟางตะก่อนจำได้ว่าเจอไม่ได้ชื่อนี้นี่นา ว่าแต่ว่าอิฐนี่ในเกมชื่อไรอะ 55555

ล้อเล่น ขำๆๆๆ laugh laugh
อัญชลี ชีวะเสรีชล
Jr. Member
**

« ตอบ #1642 เมื่อ: 04-02-2008, 19:55:07 »

อ้างจาก: ลูกเป็ดพันธุ์เสือ ที่ 04-02-2008, 12:50:44
ไม่อยู่3วัน
เจ้จี้เข้าเกมส์ออก(ทะเลาะกะไคละหนะ)
ยังไงก็ตามกลับมาแล้วก๊าบบบทุกคน
ง่วงมากมายก่าจาตื่นล่อเกือบบ่ายเหอๆ

Huh? งงและงง ทำไมยะ มาต้องทะเลาะด้วยเหรอ อิอิ ถ้าจะมีทะเลาะกะคงกะฉีอะนะ เหอๆๆๆ ไปดีกว่าทำงานต่อ งานไมเยอะจิงวุ้ย เบื่อเว้ย  เห้อ
Hero Member

« ตอบ #1643 เมื่อ: 04-02-2008, 21:27:48 »

อ้างจาก: Jeejie ที่ 04-02-2008, 19:55:07
อ้างจาก: ลูกเป็ดพันธุ์เสือ ที่ 04-02-2008, 12:50:44
ไม่อยู่3วัน

Huh? งงและงง ทำไมยะ มาต้องทะเลาะด้วยเหรอ อิอิ ถ้าจะมีทะเลาะกะคงกะฉีอะนะ เหอๆๆๆ ไปดีกว่าทำงานต่อ งานไมเยอะจิงวุ้ย เบื่อเว้ย  เห้อ
เจ้จี้เข้ามาเล่น
สาวน้อยนามว่าเกมส์ออกสมาคม
ผมหมายฟามอย่างนี้ครับเรปนี้

นู๋กิ๊บ ซ่าส์
Sr. Member

« ตอบ #1644 เมื่อ: 04-02-2008, 21:55:02 »

อ้างจาก: G A M E S ที่ 04-02-2008, 19:00:14
กลับมาและ

อิอิ 

Evil
อ้างจาก: ลูกเป็ดพันธุ์เสือ ที่ 04-02-2008, 15:59:56

ใครทำอ่ะยอมรับมาเลย

Shocked

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
★kamewkamew★
Jr. Member
**

ไม่มีอะไรในกอไผ่... ๑,,/-/l-l,,๑

« ตอบ #1645 เมื่อ: 04-02-2008, 23:54:02 »

ด้วยความคิดถึง Cry

[glow]
✎ⓖªⓜëⓢ❀
Hero Member

« ตอบ #1646 เมื่อ: 05-02-2008, 00:37:30 »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

Evil Evil Evil Evil Evil

~nusara~
Full Member

~~จามั่ยรักใครอิกละ...จิง..จิงนะ~~

« ตอบ #1647 เมื่อ: 05-02-2008, 03:14:33 »

มาขอโทษกิลครับ  คุณรอนบอกว่ามันบัคขนนกไม่ดรอบจริงๆ  งั้นแล้วผมก็ขอโทษทั้งกิลเลยครับ ขอโทษด้วยครับ  ใช่
ด้วยรักและปลาทู
Asura Special
Sr. Member

« ตอบ #1648 เมื่อ: 05-02-2008, 09:28:20 »

เหอๆ เมื่อคืนโทรคุยกะเกม มิน่าล่ะมันถามว่ามีอาไรจะสารภาพมั้ย เอ้า งง
มะวานผมไปล่าเจ้าขุนเขานะครับ ไม่เกี่ยวเด้อ

- พูดเเล้วไม่ทำก็อย่าพูด ถ้าจะทำก็ทำเลย ไม่ต้องลอง ถ้าจะลองก็ไม่ต้องทำ
- ความเกรียนไม่ได้อยู่ที่หัว มันอยู่ที่การกระทำ

--SeasonS--Sonata
Sr. Member

ที่ใดมีรักที่นั้นย่อมมีหวัง

« ตอบ #1649 เมื่อ: 05-02-2008, 09:47:32 »

มีเรื่อง อะไร กานหว่า อาร์มไม่ได้ เข้า สวรรค์ นาน เกิด อะไร ขึ้น หรอ

กดหน่อยนะเราเพิ่งจะเล่นจริงๆ  http://www.af.in.th/index.php/p/-SeasonS-?ref=wall-new_monster&wall_id=22400-2010095-0
ป้าย:
หน้า: 1 ... 108 109 [110] 111 112 ... 459