GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แลครุนแรงกระทบกระเทือนถึงผู้เล่นคนอื่นที่ไม่ต้องการสาเหตุมาจาก วุ้น คำพูด ฯลฯ  (อ่าน 412 ครั้ง)
kkang
Newbie
*

ผู้ชนะไม่เคยท้อถอย ผู้ท้อฯไม่เคยชนะ

แลครุนแรงกระทบกระเทือนถึงผู้เล่นคนอื่นที่ไม่ต้องการสาเหตุมาจาก วุ้น คำพูด ฯลฯ
« เมื่อ: 26-01-2008, 20:44:59 »

Angryแลครุนแรงมีภาพไห้ดูด้วยเป็นตัวอย่างนึงสำหรับการยกปันหามาแปลงไหฟ้กลายเป็นประโยชน์แต่ในอีกทางทำไห้ผู้เล่นคนอื่นแลค Angry

มันไม่ดีเลยนะคนอื่นเขาก็อยากเก็บเวลอย่างเป็นสุขเหมือนกัน

เกมนี้มีดี            ที่ความเป็นไทย
เป็นเอกลักษณ์    พวกเราสร้างได้
คนไทยทำเอง     ผิดถูกก็ช่าง
คนไทยเราทำ      พวกเราภูมิใจ

ภูมิใจไทยทำ

กิกิ คิคิ งิงิ
Newbie
*

Re: แลครุนแรงกระทบกระเทือนถึงผู้เล่นคนอื่นที่ไม่ต้องการสาเหตุมาจาก วุ้น คำพูด ฯลฯ
« ตอบ #1 เมื่อ: 26-01-2008, 20:58:19 »

พี่ๆทีมงานคะกรุณาแก้ไขทีนะคะ   
......มันแลคมาก1ชั่วโมงนู๋เก็บได้5เวลเองขนาดมียา*2แล้วก็ไอเทมอื่นๆช่วย....... Cry

กิกิ คิคิ งิงิ
Newbie
*

Re: แลครุนแรงกระทบกระเทือนถึงผู้เล่นคนอื่นที่ไม่ต้องการสาเหตุมาจาก วุ้น คำพูด ฯลฯ
« ตอบ #2 เมื่อ: 26-01-2008, 21:03:24 »

Huh?ทีมงานเคยสนใจปัญหาบ้างไหมคะ Sad
....นู๋ว่าถ้าไม่แก้ไขนู๋ว่าคนทุกๆคนคงจาเลิกเล่นเกมนี้แล้วแหละ....
                        Cry  Cry  Cry  Cry  Cry

เทพบุตร สุดขอบฟ้า
Jr. Member
**

เต๊พบุตร สู๊ดขอบฟ้าาาา...

« ตอบ #3 เมื่อ: 26-01-2008, 22:17:38 »

อันนี้ก็ต้องเห็นใจ พี่ๆทีมงานเค้านึสนึงน่ะคร้าบ

อันไหนที่รับยังพอรับได้ก็อดทนไปก่อนจะได้ไม่มีใครมีปัญหา

ทีมงานเค้าอาจจะยุ่งไหนหน่อยเน้อครับ ก็ต้องเข้าใจส่วนนี้นิสนึ่ง
  Cool Cool

MoN[HoD]
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 09-03-2008, 23:42:49 »

เรื่องแลคคงเป็นอีกประเด็นนึงที่เลี่ยงไม่ได้ล่ะครับ

อย่างที่ rep. บนกล่าวว่า บางทีผมว่าแลคจน ชม. นึงจะเกบเวลไวๆ Angry

ไปๆมาๆ ไม่ได้เลยซักเวลก็มี  มันเดินไม่ออก  ฟันติดดีเลย์นาน Shocked

ก็พยายามเข้าใจว่ากำลังพัฒนาไปอย่างต่อเนื่อง  แต่เรื่องนี้..

ผมว่าเป็นประเด็นที่มองข้ามไม่ได้นะครับ  ก็ช่วยพิจารณามองถึงปัญหานี้ด้วยนะครับ ใช่

เพราะไม่งั้นอาจจะเหลือแค่คนเล่นเก่าๆ  แต่คนเล่นหน้าใหม่ๆ มาเจอแบบนี้ เค้าจะหนีกันหมด  Cry

ก็อาจจะเป็นความคิดเห็นของ User ธรรมดาคนนึง  แต่ที่กล่าวไปเพราะอยากให้เกมนี้ออกมาดีครับ Sad

ถ้าไม่ชอบใจประการใดก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย  ใช่

-'o'-วัuวาuยัJXวาuอยู่-'o'- QUIZ [กระทู้ดักอายุ]

ตอบคำถามสนุกๆกับ Hero ในวัยเด็ก

index_t14945.0.html
*~ ลิขิตฟ้า หรือ จะสู้มานะตน ~*
Jr. Member
**

เบื่อเพื่อนข้างบ้าน

« ตอบ #5 เมื่อ: 11-03-2008, 18:34:09 »

เกรียนอีกและครับพี่น้องครับฟลัดกันจริง Angry
อานนท์ เปลี่ยนขำ
Jr. Member
**

anon อาสานรกสุดหล่อ

« ตอบ #6 เมื่อ: 12-03-2008, 17:52:33 »

พูดอีกก็ถูกอีก ใช่

@_@ยืuงงใuวงตีu@_@
-[Elixir]-
Asura Special
Hero Member

[The best Dammn thing!!!~]

Re: แลครุนแรงกระทบกระเทือนถึงผู้เล่นคนอื่นที่ไม่ต้องการสาเหตุมาจาก วุ้น คำพูด ฯล
« ตอบ #7 เมื่อ: 12-03-2008, 17:58:44 »

ผู้เล่นเก่าๆก็ทยอยเลิกแล้วคับ

ผู้เล่นใหม่ก็หนี

คาดว่าต่อไปก็ร้าง ...

ป้าย:
หน้า: [1]