GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: กูเซงกับจีเอ็มขอพูดเถอะ  (อ่าน 492 ครั้ง)
*~ ลิขิตฟ้า หรือ จะสู้มานะตน ~*
Jr. Member
**

เบื่อเพื่อนข้างบ้าน

กูเซงกับจีเอ็มขอพูดเถอะ
« เมื่อ: 24-01-2008, 08:38:16 »

แมร่งพวกกูแจ้งบัคที่นรกพวกท่านก็ไม่มาตอบแมร่งก็ไม่มาตอบวันๆนั่งทำไรกันวะชักเบื่อเต็มทนแล้วไอ้เกมส์นี้กูเซงขอบอกเลยทั้งบัคทั้งโรลแบ็กเซงชิบหาย วันๆพวกกูโพสกันเข้าไปเถอะหวังรอพวกท่านให้มาตอบแต่ก็ไม่ตอบกูเซง Angry Angry Angry Angry Angryเต็มทน Angry Angry
ป.ล.ความอดทนของกูก็มีขีดจำกัด
*~ ลิขิตฟ้า หรือ จะสู้มานะตน ~*
Jr. Member
**

เบื่อเพื่อนข้างบ้าน

Re: [ข้าน้อย]เซงกับจีเอ็มขอพูดเถอะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 24-01-2008, 08:44:21 »

พวกผมเซงกับจีเอ็มมากแล้วนะ ตอนนี้พวกท่านไปไหนกันครับพวกผม โพสแจ้งปัญหาที่นรกกันเข้าไปเถอะแต่พวกท่านก็ไม่มาตอบสักที วันๆทำไรอยู่หรอครับคุณจีเอ็มผมเซงมากมาย ดูหน่อยเหอะก่อนที่ผมจะเลิกเล่นแล้วก็คงไม่ใช่ผมคนเดียวยังมีอีกเยอะที่ต้องการจะเลิกเชื่อผมเหอะสวรรค์+นรกอ่ะคนเรามันก็เบื่อทั้งบัคทั้งโรลแบ็กใครมันจะทนไหวพอกำลังเล่นดีดีก็โรลแบ็กสะงั้นมันทำให้เซงสุดๆเลยอ่ะ Angryขอให้พวกท่านมาสนใจบอร์ดนรกบ้างเถอะ Cry
ป.ล.ความอดทนของข้าน้อยก็มีนะ
ไม่มีธรรม ในกลุ่มผู้ทำ
Jr. Member
**

Re: [ข้าน้อย]เซงกับจีเอ็มขอพูดเถอะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 24-01-2008, 10:30:16 »

อยากให้คุณเ้ข้าใจซะใหม่
1. gm ก็คือคนที่ถูกคัดเลือกให้คอยช่วยเหลือผู้เล่นได้ในระดับหนึ่ง จากประสบการณ์ของ gm ท่่านนั้นๆ
   เพราะเขาก็คือผูเล่นคนหนึ่งแบบเราๆ เช่นกัน ที่ถูกคัดเลือกมาให้คอยดูแลผู้เล่นท่านอื่นๆ ได้ในระดับหนึ่งเท่านั้น
2. gm ไม่ใช่คนสร้างเกม ปัญหาจากการแลก รี โรล ต่างๆ ต้องคุยกับทีมงาน เพราะเขาเป็นผู้สร้างเกมนี้ครับ
   (เหมือนลุกเสือ(ผู้เล่น) มีหัวหน้า(gm) แต่ไม่ใช่ผู้จัดตั้งกอง(ทีมงาน) เข้าใจนะครับ)

กูลภักดิ์ แสนชนะ
Hero Member

ไม่เคยไม่กล้า ก้มหน้าไม่เป็น

« ตอบ #3 เมื่อ: 24-01-2008, 10:34:28 »

อ้างจาก: best001 LOVE LOVE projectONE ที่ 24-01-2008, 08:44:21
พวกผมเซงกับจีเอ็มมากแล้วนะ ตอนนี้พวกท่านไปไหนกันครับพวกผม โพสแจ้งปัญหาที่นรกกันเข้าไปเถอะแต่พวกท่านก็ไม่มาตอบสักที วันๆทำไรอยู่หรอครับคุณจีเอ็มผมเซงมากมาย ดูหน่อยเหอะก่อนที่ผมจะเลิกเล่นแล้วก็คงไม่ใช่ผมคนเดียวยังมีอีกเยอะที่ต้องการจะเลิกเชื่อผมเหอะสวรรค์+นรกอ่ะคนเรามันก็เบื่อทั้งบัคทั้งโรลแบ็กใครมันจะทนไหวพอกำลังเล่นดีดีก็โรลแบ็กสะงั้นมันทำให้เซงสุดๆเลยอ่ะ Angryขอให้พวกท่านมาสนใจบอร์ดนรกบ้างเถอะ Cry
ป.ล.ความอดทนของข้าน้อยก็มีนะ
ตอนนี้ทีมงานกะลังแก้บัคสวรรค์จนหัวปั่นอาจม่ะมีเวลาน่ะครับ
ช่วงนี้ทามไจนิสนุง (ยังไงสวรรค์ก้เซิฟหลักไห้เค้าแก้กานไห้เสร็จก่อนน่ะ)
index_t10724.0.html

ป้าย:
หน้า: [1]