GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: นรกไม่ไหวแล้วครับยังไงส่งทีมงานไปทีเถอะ  (อ่าน 410 ครั้ง)
kkang
Newbie
*

ผู้ชนะไม่เคยท้อถอย ผู้ท้อฯไม่เคยชนะ

นรกไม่ไหวแล้วครับยังไงส่งทีมงานไปทีเถอะ
« เมื่อ: 23-01-2008, 21:18:02 »

มันไม่ไหวจริงๆครับจีเอ็มก็แทบไม่มีออน พู้เล่นทั้งฟลัด หยาบ ด่า แลค ตุก หลุด ข้อละไว้เลยมีเยอะกว่านี้อีกเป็นสิบๆ

ดูคนนี้เป็นตัวอย่างทั้งด่า ฟลัด และ หยาบ

เกมนี้มีดี            ที่ความเป็นไทย
เป็นเอกลักษณ์    พวกเราสร้างได้
คนไทยทำเอง     ผิดถูกก็ช่าง
คนไทยเราทำ      พวกเราภูมิใจ

ภูมิใจไทยทำ

○-! WaeNiiZ !-○
Sr. Member

กูไม่ใช่ "เซเว่น" ที่จะได้ให้มุงเดินเล่นไปวันๆ

Re: นรกไม่ไหวแล้วครับยังไงส่งทีมงานไปทีเถอะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-01-2008, 21:33:08 »

คุณค่ะ โพสบอร์ดเดียวก็พอค่ะ พอดีเราอยู่ทั้งวันมันมะมีเรื่องค่ะ พอตอนเย็นสกิลมันบัค เลยทำให้ผู้เล่นเกิดปัญหา ไม่สามารถเกบเวลได้ เราเลยออกมาแจ้งบอร์ดไว้ก่อน เพราะไม่เห็นมีใครมาแจ้งบอร์ดเลยสักคน ไม่รุ้ว่าที่เหลือหายไปไหนกันหมดหรือทำไรกันอยู่

รักน๊ะอึ๊บๆ ยิ่งอึ๊บยิ่งรัก ถ้าไม่ให้อึ๊บน๊ะที่รัก จะไม่รักนะอึ๊บๆ
ยุทธพงษ์ ส้มผิว
Newbie
*

เวลน้อยๆ ~~~ เวลนาน..นาน

Re: นรกไม่ไหวแล้วครับยังไงส่งทีมงานไปทีเถอะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-01-2008, 21:36:45 »

นี่คุณจีเอ็ม เวลาจัดกิจกรรมตอบคำถามเนี่ย ถ้าให้ซิบไปตอบกับจีเอ็ม

ก็มีแต่จีเอ็มรู้คนเดียวสิคับ ว่าคัยตอบว่าไรมั่ง ตอบถูกหรือตอบผิด แล้วคัยตอบก่อนหรือตอบหลัง ยังเงี้ยคับ

แล้วคัยจะเป็นพยาน ว่า คนที่จีเอ็มบอกว่าถูก เค้าตอบถูกจิงๆ

ในเมื่อ ไม่มีผู้เล้นคนอื่นเห็นคำตอบที่เค้าตอบเลย

ทำไมไม่ให้ตอบแบบธรรมดา(ไม่ต้องซิบ) จะได้มีผู้เล่นคนอื่นเค้าเห็นคำตอบของคนๆนั้นด้วย

ไม่ได้ว่ายังงั้นยังงี้หรอกนะคับ

แต่ควรที่จะโปร่งใสหน่อยคับ

แม้จะไม่มีเจตนาก็เถอะคับ

เอาเถอะ ยังไงก็ปรับปรุงหน่อยละกันคับ

เห็นใจที่เพิ่งมาเป็น จีเอ็มอาสา คงต้องปรับตัว

แล้วเสียงด่า หยาบๆ อาจลดลง

เจ้าของร้าน เขลางค์นคร
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 23-01-2008, 21:40:08 »

มาอีกกระทู้จะปั๊มกระทู้งัยโชว์เกรียนไปแล้ว หุหุ ดูเองละกันครับคนอ่านทราบดี โพสหลายๆกระทู้เพื่ออะไรบิดเบื่อน
ความจริงที่ว่าอาจจะจัดกิจกรรมเพื่อแจกพวกพ้องตัวเอง!!! ตั้งมาทำไมเรื่องผมฟลัด เพื่ออะไร แล้วตั้งมาทำไม2กระทู้ หรืออาจจะ
มีกระทู้3กระทู้4นะนิ
เจ้าของร้าน เขลางค์นคร
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 23-01-2008, 21:47:18 »

จากภาพที่โพสสังเกตนะครับ jane ต่อเลยพี่เค แล้วคนนี้แหละครับที่ได้รางวัลท่านแรก อ๊ะๆๆ งงๆหล่ะสิ
ไปดูอีกกระทู้ครับออกมาแก้ตัวให้อย่างไว ลองถามคนที่เล่นอยู่ในขณะนั้นหล่ะกัน
 มาๆๆเดวเข้าเกมไปให้ใบ้เรื่องฟลัด15นาทีนะฟลัดมากขอX2เลย แต่เรื่องแจกเหรียญจะมีแจกx2ไหมเอ่ย
กับเรื่องแจกพวกพ้องมีการแจกX2ไหมคร๊าบบ
ยุทธพงษ์ ส้มผิว
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 23-01-2008, 21:48:59 »

อ้างจาก: StawberryMilk ที่ 23-01-2008, 21:36:45
นี่คุณจีเอ็ม เวลาจัดกิจกรรมตอบคำถามเนี่ย ถ้าให้ซิบไปตอบกับจีเอ็ม

ก็มีแต่จีเอ็มรู้คนเดียวสิคับ ว่าคัยตอบว่าไรมั่ง ตอบถูกหรือตอบผิด แล้วคัยตอบก่อนหรือตอบหลัง ยังเงี้ยคับ

แล้วคัยจะเป็นพยาน ว่า คนที่จีเอ็มบอกว่าถูก เค้าตอบถูกจิงๆ

ในเมื่อ ไม่มีผู้เล้นคนอื่นเห็นคำตอบที่เค้าตอบเลย

ทำไมไม่ให้ตอบแบบธรรมดา(ไม่ต้องซิบ) จะได้มีผู้เล่นคนอื่นเค้าเห็นคำตอบของคนๆนั้นด้วย

ไม่ได้ว่ายังงั้นยังงี้หรอกนะคับ

แต่ควรที่จะโปร่งใสหน่อยคับ

แม้จะไม่มีเจตนาก็เถอะคับ

เอาเถอะ ยังไงก็ปรับปรุงหน่อยละกันคับ

เห็นใจที่เพิ่งมาเป็น จีเอ็มอาสา คงต้องปรับตัว

แล้วเสียงด่า หยาบๆ อาจลดลง

ก็ดูภาพที่คุณจีเอ็มโพสไว้และกัน  สังเกตุว่าผมไม่รู้เรื่องเลยจริงๆ ว่าคนไหนตอบคำถามมั่ง

ป้าย:
หน้า: [1]