GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เต็มเงินแล้วเงินไม่เข้าง่ะค่ะ... เศร้าจัง...  (อ่าน 242 ครั้ง)
ปิยะนันท์ ไชยแก้ว
Newbie
*

เต็มเงินแล้วเงินไม่เข้าง่ะค่ะ... เศร้าจัง...
« เมื่อ: 22-01-2008, 20:36:32 »

เต็มเงินแล้วแต่มันไม่เข้าง่ะค่ะช่วยดูให้ที่นะค่ะ

ไอดี = samotome
เต็มบัตร = @cash  159
เลือก = เงินโซล
ช่วงเวลาที่เต็ม =  19.00 - 20.00น.

Shocked  ช่วยดูให้นู่หน่อยนะค่ะ  Cry  ขอบคุณม๊ากๆค่ะ  Sad

สดุดี ศรีบัลลาต์
Newbie
*

ความรัก...แรกๆๆสุข ท้ายๆๆ...ทุกข์เน้อ

Re: เต็มเงินแล้วเงินไม่เข้าง่ะค่ะ... เศร้าจัง...
« ตอบ #1 เมื่อ: 22-01-2008, 20:47:20 »

เติมเงินไม่เข้าค่ะ

id:marsfighter

@cash:55 บาท

เลือก:เงินโซล

ช่วยทีนะค่ะ
                      ช่วยบอกปันหาด้วยว่าทำไมถึงเติมไม่ได้ด้วยค่ะ Huh? ไม่

ป้าย:
หน้า: [1]