GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีเซิฟหลักเพิ่ม  (อ่าน 189 ครั้ง)
~ช็อกโกแลตบราวนี่~
Jr. Member
**

ไม่ใช่เกย์

อยากให้มีเซิฟหลักเพิ่ม
« เมื่อ: 20-01-2008, 19:44:35 »

หนูอยากให้มีเซิฟหลักเพิ่มมาอีกเซิฟหนึ่ง เพราะเกมนี้มีเซิฟหลักแค่เซิฟเดียวเอง Cry ที่เหลือเป็นเซิฟทดสอบ อยากได้เซิฟเพื่ม อยากได้ (แต่พึ่งหนึ่งได้ทางทีมงานจะมีเวลามาดูแลไหมหนอ ถ้ามีพนักงานช่วยเยอะขึ้น ขอความกรุณาช่วยสร้างอีกเซิฟหนึ่งด้วยนะค่ะ) คุณหนขอร้อง อยากได้เซิฟ Sad  Sad  Sad
อยากด้ายยยยยย 

จะเอาโลงศพแบบนี้นะแม่ถ้าหนูตายT T เท
ป้าย:
หน้า: [1]