GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: GM คับช่วยมาทางนี้หน่อยคับ  (อ่าน 345 ครั้ง)
~*poooo*~
บุคคลทั่วไป
GM คับช่วยมาทางนี้หน่อยคับ
« เมื่อ: 20-01-2008, 12:58:37 »

คือว่าผมกำลังเล่นเกมอยู่ดีๆมันก็บอกว่า*เซอร์เวอร์ได้ทำการตัดคณุออกจากระบบ*
อย่างงี้อ่ะคับซึ่งแล้วผมรับไม่ได้จริงๆที่ผมจะไม่ได้เข้าเล่นเกม
Angry Angry Angry Angry Angry Angryช่วยแก้ไขด่วนคับพี่ๆทีมงานและจีเอ็ม Angry Angry Angry Angry Angry Angry
ขอเข้าเกมได้ก็พอแล้วคับบบบบบบบบบบบบบบ
คนเดิม
บุคคลทั่วไป
Re: GM คับช่วยมาทางนี้หน่อยคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-01-2008, 13:05:32 »

จีเอ็มและพี่ๆทีมงานรีบๆหน่อยนะคับเข้าไม่ได้อีกแล้ว
คนเดิม
บุคคลทั่วไป
Re: GM คับช่วยมาทางนี้หน่อยคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 20-01-2008, 13:08:51 »

รับไม่ได้แว้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววรับไม่ได้จิงๆแว้วง่า
[M]iNiAc[E]
Jr. Member
**

บุคคลที่โลกลืม

« ตอบ #3 เมื่อ: 20-01-2008, 14:03:08 »

หนูก็เหมือนกันค่ะหลังจากที่หนูออกไปจากเกมส์เพื่อเข้าเว็บเอาไปทำรายงายพอหนูทำเสร็จพอมาเข้าเกมส์มันเข้าไม่ได้มันเขียนว่าเซิฟเวอร์ได้ตัดคุณออกจากระบบอ่ะค่ะหนูลองตั้งหลายทีแล้วไม่ได้เลยใส่ไอดีอีกไอดีหนึงก็ยังไม่ได้ทั้งๆที่เซิฟออนไลน์อยู่อ่ะค่ะ  พี่ๆทางทีมงานหนูขอช่วยด้วยนะคะรีบแก้หน่อยเพราะเพื่อนของหนูก็บอกว่าเข้าเกมส์ยากเหมือนกันบางคนบอกว่ากว่าจะเข้าได้ก็มีช่วยทีนะคะ Wink Cry Wink Wink Cry

อยู่กันอย่างนี้นานๆนะเธอ จากกัลวันไหนฟ้าคงจะผิดหวัง
รักนาย นะ  และจารักตลอดไป สุขใจที่ได้รักเธอ
~*poooo*~
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 20-01-2008, 14:13:03 »

ผมกดยาวๆแล้วก็เข้าไปเลยพอออกแล้วเข้าใหม่ก็เข้าไม่ได้อีกเลยอ่ะงับ
ไม่บอก
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 20-01-2008, 14:23:14 »

เป็นเหมือนกูเลย
จนป่านี้กูยังไม่ได้เข้าเกมกูไม่เล่นก็ได้โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
 Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
belle
Asura Administrator
Sr. Member
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 21-01-2008, 09:51:04 »

ต้องขอโทษเพื่อนๆ ด้วยนะคะ จะแจ้งผู้ดูแลเซิฟเวอร์ให้นะคะ  Embarrassed

mokka mokka มาแล้วจ้า
ป้าย:
หน้า: [1]