GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้สกิลโจมตีเบอร์เซอเกอร์สายดาบใหญ่ครับ  (อ่าน 460 ครั้ง)
Fox
Full Member

จิ้งจอกทมิฬ

อยากได้สกิลโจมตีเบอร์เซอเกอร์สายดาบใหญ่ครับ
« เมื่อ: 19-01-2008, 06:28:16 »

= = พอดีเพื่อนผมมันบ้าพี่กัซ เบอร์เซิค   laugh

ก็เลยบ้าเล่นสายดาบไหญ่มันไปเลยในอาชีพเบอเร์เซอเกอร์ เพราะดูแล้วดาบใหญ่เบอร์เซอเกอร์ก็ใช้ได้  Shocked

เอาวะ ไอ้เราก็บ้าไปกับมันช่วยมันเก็บเลเวลจนเปลี่ยนอาชีพจนได้ ไปไปมามามันดันใช้เก็บเลเวลได้จริงซะงั้น เราก็อึ้งแดกเลย

= = แต่สงสารมันมากๆเลย ไม่มีสกิลโจมตีของเบอเซอเกอร์ที่ซัพพอร์ทกับดาบใหญ่เลย มันอัพสกิลสายขวานฟรีๆทั้งที่ใช้ไม่ได้ไป6สกิลเพื่อเอาคลั่ง

พี่ๆช่วยปรับให้ สกิลขวานซักสกิล ดาบใหญ่ใช้ได้บ้างได้มั้ยครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูงมากมาย แก่คนใจรักในดาบใหญ่

ปล. ทีมงานพี่ก็คงมีคนหลงใหลในดาบใหญ่ของ พี่กัซ เบอร์เซิค  เหมือนกันใช่มั้ย ถึงได้ให้ดาบไหญ่เบอร์เซิคใช้ได้ Evil

ปล2. นี้เป็นข้อเสนอขำๆนะครับ ถ้าไม่ได้ก็อย่างน้อยให้เบอร์เซอเกอร์ใช้ดาบใหญ่ได้ต่อไปก็พอครับ จะได้เป็นสายแค่คนใจรักเท่านั้นที่เล่นได้

!!!???
illuminatiX2
บุคคลทั่วไป
Re: อยากได้สกิลโจมตีเบอร์เซอเกอร์สายดาบใหญ่ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-01-2008, 14:28:40 »

หนับหนุนอย่างแรงคับ
~Shuffle~
Asura Tester
Hero Member
*

= ω =.

Re: อยากได้สกิลโจมตีเบอร์เซอเกอร์สายดาบใหญ่ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 19-01-2008, 17:06:21 »

ถ้ามีจริงๆใปสร้างตัวมาเล่นมั่งดีกว่าแหะ  >_<

AraneL
Jr. Member
**

God of Zombie Union หึหึ

« ตอบ #3 เมื่อ: 20-01-2008, 23:42:04 »

ไม่มีสกิวใช้ทรมานอย่างแรง ผมหนับหนุนให้หนึ่งจึกคัฟ

God Of Zombie Union หึหึ
Fox
Full Member

จิ้งจอกทมิฬ

« ตอบ #4 เมื่อ: 21-01-2008, 15:08:26 »

index_t10469.0.html

นี้กระทู้แนะนำเล่นสายดาบของเบอร์เซอเกอร์ปัจจุบันนะครับ

ใครสนใจลองของปัจจุบันที่เก็บยากช่วงต้นแต่เก็บปลายยาวได้ก็ลองดูนะครับ

!!!???
ป้าย:
หน้า: [1]