GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มอนสเตอร์มีอัตราการเกิดตามจำนวนผู้เล่นครับ  (อ่าน 321 ครั้ง)
สงสัย จริงจัง
Newbie
*

อยากให้มอนสเตอร์มีอัตราการเกิดตามจำนวนผู้เล่นครับ
« เมื่อ: 18-01-2008, 22:28:18 »

อยากให้มอนสเตอร์ในแต่ละแผนที่มีอัตราการเกิดตามจำนวนของผู้เล่นทีอยู่ในแผนที่นั้นๆ น่ะครับ เพราะว่าบางทีมีคนเข้าไปอยู่ในแผนที่นั้นเยอะๆ มอนสเตอร์ก็จะไม่พอ ทำให้คนที่ยังไม่ค่อยเก่งในแผนที่นั้นๆ ไม่ค่อยได้ตีเท่าไหร่ คนเก่งๆ ลากแย่งไปหมด เลยอยากจะให้เพิ่มอัตราการเกิดตามจำนวนของผู้เล่นในแผนที่นั้นๆ อะครับ.... ขอบคุณครับ
illuminatiX2
บุคคลทั่วไป
Re: อยากให้มอนสเตอร์มีอัตราการเกิดตามจำนวนผู้เล่นครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 19-01-2008, 14:29:20 »

แมพตะเข้วีไอพีแทบไม่ต้องลุยเลย เบลดเต็มพรึบ
ลูกหนู กระต่ายเด็ก
Jr. Member
**

กระต่ายเด็ก ไม่ใช่กระต่ายแคระ

Re: อยากให้มอนสเตอร์มีอัตราการเกิดตามจำนวนผู้เล่นครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 19-01-2008, 19:20:59 »

อ้างจาก: illuminatiX2 ที่ 19-01-2008, 14:29:20
แมพตะเข้วีไอพีแทบไม่ต้องลุยเลย เบลดเต็มพรึบ

ต้องเข้าใจว่า ช่วงคูณ
เพราะงั้น เบรด จะขยายพันธ์มากกว่าเดิม ตมหนองน้ำ และที่มืด  Evil

ปล. ขำๆนะ  Sad  ความจริงก็ลากตีกันเกือบหมดแหละ มอนเลยน้อย เกิดไม่ทัน

กระต่ายเด็ก ไม่ใช่กระต่ายแคระ

เราไม่สนับสนุน การซื้อขายลูกกระต่าย (ในรูปพันธ์ Netherland Dwarf.. กระต่ายแคระครับ)
ป้าย:
หน้า: [1]